หน้าแรก Sritown.com

ผู้เขียน หัวข้อ: คุณชอบใครที่สุดในวันพีชคับ?  (อ่าน 36538 ครั้ง)

Sherva

• โจรสลัดสาว / นินจาซึนะ
  • *
Re: คุณชอบใครที่สุดในวันพีชคับ?
« ตอบกลับ #15 เมื่อ: จ. 09 เม.ย. 2012 เวลา 20:31:49 »
พวกพี่ชายเข้าใจผิดไปกันใหญ่แล้ว..

*้ั์drinktea*

อ้อ  กระจ่างแล้วครับทีนี้ครับปริศนาคนที่อยู่กับท่านลอว์คือไครครับหลังจากที่ผมเห็นภาพนี้แล้วแน่ใจเลยครับท่านลอว์กับโฮคิ้น.........
ผมเลยสรุปได้ครับว่าคนที่ชักไยท่านลอว์คือ บลาจิลโฮคิ้นคับ

*shock* *shock* *shock* *shock* ขอตกใจก่อนแล้วกัน

ปล. ถึงเราจะรู้ว่ามันไม่จิง แต่เห็นกี่ที กี่ที ก็ปวดใจ  *dead* *dead*

Augustz

• เทพ / โหมดเซียน
  • *
Re: คุณชอบใครที่สุดในวันพีชคับ?
« ตอบกลับ #16 เมื่อ: จ. 09 เม.ย. 2012 เวลา 20:56:51 »
ผมว่าถ้ามันเปนแบบในรูปจิง  โฮคินส์ คงมีอะไรกับลอว์ มากกว่าชักไยนะคับ

รึว่า2คนนี้ แอบได้กัน และอยุ่กินด้วยกันแบบลับๆ *shock*

Sanjididami

• *
  • I LIKE SANJI ONE PIECE
« ตอบกลับ #17 เมื่อ: จ. 09 เม.ย. 2012 เวลา 21:21:39 »
ต่อไปนี้มันจะเป็นเหตุการต่อเนือง

นี้แหละ ความรับของลอว์กับคิดส์ *hoho*
แฟนเพจOne piece ST facebook http://www.facebook.com/pages/One-Piece-ST/342567119126418

Sherva

• *
« ตอบกลับ #18 เมื่อ: จ. 09 เม.ย. 2012 เวลา 21:27:07 »
^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^

*glad* *glad* *glad* *glad* *glad* *glad* *glad* *glad* *glad*

agimogugada

• *
  • ทำไมต้องเชื่อ ทำไมไม่เชื่อตัวเอง
« ตอบกลับ #19 เมื่อ: จ. 09 เม.ย. 2012 เวลา 21:35:37 »
ชายชอบ ลอว์ มัลโก้ คุมะ ครับ

ญ ก็ โฮชิ แฮนคอก นามิ โรบิน ฯลฯ  *hoho* *hoho* *hoho*
เพื่อนๆลองเข้าไปดูชื่อตัวเองเป็นภาษาเขมรดูซิ ผมว่าชื่อมันแปลกๆดีนะ http://www.sritown.com/forum/index.php?topic=1912.msg26160#new

Sanjididami

• *
  • I LIKE SANJI ONE PIECE
« ตอบกลับ #20 เมื่อ: จ. 09 เม.ย. 2012 เวลา 21:59:32 »
 *haha* *haha* *haha* *haha* *haha* *haha* *haha* *haha* *haha* *haha* *haha* *haha* *haha* *haha* *haha* *haha* *haha* *haha* *haha* *haha* *haha* *haha* *haha* *haha* *haha* *haha* *haha* *haha* *haha* *haha* *haha* *haha* *haha* *haha* *haha* *haha* *haha* *haha* *haha* *haha* *haha* *haha* *haha* *haha* *haha* *haha* *haha* *haha* *haha* *haha* *haha* *haha* *haha* *haha* *haha* *haha* *haha* *haha* *haha* *haha* *haha* *haha* *haha* *haha* *haha* *haha* *haha* *haha* *haha* *haha* *haha* *haha* *haha* *haha* *haha* 
*great*
มีความสุขจัง
แฟนเพจOne piece ST facebook http://www.facebook.com/pages/One-Piece-ST/342567119126418

nicorobin

• ลูกเรือโจรสลัด / เกะนิน
  • *
« ตอบกลับ #21 เมื่อ: จ. 09 เม.ย. 2012 เวลา 22:31:58 »
ชายชอบ ลอว์ มัลโก้ คุมะ ครับ

ญ ก็ โฮชิ แฮนคอก นามิ โรบิน ฯลฯ  *hoho* *hoho* *hoho*

เหมือนผมมากเลยอะ แต่ผมไม่ชอบลอว์อะ 55

ผุ้ชายนี่ชอบโฮคินส์ มัลโก อาโอคิยิ
ผู้หญิงนี่ชอบโรบิน กะ แฮนค็อกครับ

DEMON-HAFT

• มนุษย์เงือก / จูนิน
  • *
  • ข้าคือคุซัน - -" ข้าจะดูแลโรบินตลอดไป ฮิ้ววว ~
« ตอบกลับ #22 เมื่อ: อ. 10 เม.ย. 2012 เวลา 10:59:45 »
 *shock* *shock* *shock* *rip* *rip* *rip* *disappoint* *disappoint* *disappoint*

ไม่่นะ ตายแน่มันนั้นวาย วาย วาย ไม่คิดว่าจะมีเลยในบอร์ดนี้ ไม่จริ๊งงงงงงงงงงงงงงงงงงง~ // ตายคาคอม

เข้าเรื่อง - ชายจะชอบ ลูฟี่  คิด  ซันจิ(ถ้ามันไม่หื่นนี้จะให้ที่หนึ่งเลย) ลอว์ (นิดๆ)  และคุซัน นนนนนน ~
   หญิงนี่บานเลยแหะ - นามิ โรบิน แฮนค็อก เพโรน่า บอนนี่ วีวี่ คุณโคนิส เคย์มี่ เหล่านางเงือกในอ่าวนางเงือก (เอาหมด !) ทาชิงิ  เอาให้หมด ๆๆๆๆๆๆๆๆ   

สาว ๆ ในอนิเมะเนี้ย ขอแค่โมเอะแค่นี้ก็รักตายเลย 55+

artkub

• CP9 / นินจาแพทย์
  • *
  • อยากออกทะเลจัง
« ตอบกลับ #23 เมื่อ: อ. 10 เม.ย. 2012 เวลา 19:07:03 »
ผู้ชายชอบลูฟี่รักเพื่อนพ้องบวกติงต๊องนิดๆ *shock* *haha*
ส่วนผู้หญิงชอบเกือบทุกคนในเรื่องคราฟ

ไปทะเลกันดีกว่า *dontknow*

artkub

• *
« ตอบกลับ #24 เมื่อ: อ. 10 เม.ย. 2012 เวลา 19:09:16 »
เเตถ้าถามว่าเกียจใคร ผมเกียจหนวดดำครับ  *shock*

SWIFT

• พลทหาร / นักเรียนนินจา
  • *
« ตอบกลับ #25 เมื่อ: อ. 10 เม.ย. 2012 เวลา 19:33:54 »
ไม่มีใครชอบ น้าหมีคุมะ เลยหรอ  *great* *great*

artkub

• *
« ตอบกลับ #26 เมื่อ: อ. 10 เม.ย. 2012 เวลา 20:09:35 »
ไม่มีใครชอบ น้าหมีคุมะ เลยหรอ  *great* *great*
ผมก๊ชอบนะ

twopiece

• พลทหาร / นักเรียนนินจา
  • *
  • 1piece
« ตอบกลับ #27 เมื่อ: พ. 13 มิ.ย. 2012 เวลา 20:38:58 »
แพนด้าแมนขอรับ เหมือนเล่นเกมจับผิดเลย(เคยหาเจอแค่ 4 ครั้งเอง-_-)
หนังสือน่ะไม่การแบ่งชนชั้นหรอก

lumpoon

• มนุษย์เงือก / จูนิน
  • *
  • ชอบมาก ม๊าก ๆๆๆ
« ตอบกลับ #28 เมื่อ: ศ. 15 มิ.ย. 2012 เวลา 08:46:40 »
ชอบหมดเลย

ว่าแล้วก็ชอบทุตัวละครนั้นแหละนะถ้าไม่ชื่นชอบคงไม่ทนอ่านมาตั้งนานหรอกนะ *love* *love*

windyzero

• พลโท / โจนิน
  • *
  • จอมพลแห่ง(การพาออกสู่)ท้องทะเล >_<
« ตอบกลับ #29 เมื่อ: ศ. 15 มิ.ย. 2012 เวลา 09:06:21 »
ผมชอบออกทะเลครับ *dead*

คลิกที่รูปเพื่อไปยังแฟนเพจ One Piece ST