Manga Zone > One Piece TH วันพีช แปลไทย

คุณชอบใครที่สุดในวันพีชคับ?

หน้า: << < (4/9) > >>

Sherva:

--- อ้างจาก: NaTTaJaK ที่ จ. 09 เม.ย. 2012 เวลา 20:27:33 ---
--- อ้างจาก: OffeSpiN ที่ จ. 09 เม.ย. 2012 เวลา 20:13:54 ---พวกพี่ชายเข้าใจผิดไปกันใหญ่แล้ว..

*้ั์drinktea*

--- End quote ---

อ้อ  กระจ่างแล้วครับทีนี้ครับปริศนาคนที่อยู่กับท่านลอว์คือไครครับหลังจากที่ผมเห็นภาพนี้แล้วแน่ใจเลยครับท่านลอว์กับโฮคิ้น.........
ผมเลยสรุปได้ครับว่าคนที่ชักไยท่านลอว์คือ บลาจิลโฮคิ้นคับ

--- End quote ---

*shock* *shock* *shock* *shock* ขอตกใจก่อนแล้วกัน

ปล. ถึงเราจะรู้ว่ามันไม่จิง แต่เห็นกี่ที กี่ที ก็ปวดใจ  *dead* *dead*

Augustz:

ผมว่าถ้ามันเปนแบบในรูปจิง  โฮคินส์ คงมีอะไรกับลอว์ มากกว่าชักไยนะคับ

รึว่า2คนนี้ แอบได้กัน และอยุ่กินด้วยกันแบบลับๆ *shock*

Sanjididami:

ต่อไปนี้มันจะเป็นเหตุการต่อเนือง

นี้แหละ ความรับของลอว์กับคิดส์ *hoho*

Sherva:

^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^

*glad* *glad* *glad* *glad* *glad* *glad* *glad* *glad* *glad*

agimogugada:

ชายชอบ ลอว์ มัลโก้ คุมะ ครับ

ญ ก็ โฮชิ แฮนคอก นามิ โรบิน ฯลฯ  *hoho* *hoho* *hoho*

หน้า: << < (4/9) > >>

Go to full version