Manga Zone > One Piece TH วันพีช แปลไทย

คุณชอบใครที่สุดในวันพีชคับ?

หน้า: << < (2/9) > >>

Sherva:

--- อ้างจาก: OffeSpiN ที่ จ. 09 เม.ย. 2012 เวลา 02:24:43 ---
ปล.คนนี้ชื่อ บลูแฟน กลุ่มคุจาอ่ะพี่สาว..

--- End quote ---

*great* *great* *great* *great*

Lambo:

ชอบเอสคับ กับหมีที่อยู่กับลอว์จำไม่ได้ชื่อไร

Sanjididami:

ฮ่าๆ^
     ^

Merry:

ชอบ เอเนล  เพราะ มันดู เวอๆ + อลังการ ^^

แต่ นับถือ Mr.2 ที่สุด T^T พูดแล้ว เศร้า ตกลง ตายไปหรือยังนะ

Augustz:

--- อ้างจาก: Lambo ที่ จ. 09 เม.ย. 2012 เวลา 08:17:20 ---ชอบเอสคับ กับหมีที่อยู่กับลอว์จำไม่ได้ชื่อไร

หมีที่อยุ่กับลอว์  ชื่อ เบโปะ คับ

--- อ้างจาก: Sherva ที่ จ. 09 เม.ย. 2012 เวลา 01:55:34 ---ส่วนเรานะคะ ชอบ (แบบรักเลยได้มั้ย)  ท่านลอว์ สุดหล่อ เท่สมาร์ท !!!!  *great* *great* *great*
ดีกรีเป็นถึงนายแพทย์ 55555   *hoho* *hoho*
ใครละจะไม่หลงไหลลลลล ฮิ้วๆๆๆ  *hoho* *hoho*

อยากบอกกระทู้นี้เข้าทางเราสุดๆลยอะค่ะ  *haha* *haha* *haha*

รอคนถามแบบนี้มานาน  *great* *great*

สำหรับคุณ Sherva ขอแสดงความเสียใจด้วย

ผมไปเจอรูปนี้มาอ่ะคับ

ลอว์ กับ บอนนี่   ขอแสดงความเสียใจอย่างสุดซึ้งกับ สาวก ลอว์ ด้วยคับ *้ั์poor*

แต่ถ้าถามว่า ชอบใครที่สุด ตัวผมชอบ ยูทัส คิด คับ

โหด ...ม ชั่ว เลว แข็งแกร่ง คลั่งการต่อสู้   ไอดอลของผมเลย

แต่ถ้าเรื่องดีๆ ผมชอบ เอส หนวดขาว โซโล ซันจิ (2คนนี้ชอบเพราะตอนธิลเลอร์ บาร์ค)

ผุ้หญิง ก้ชอบ แฮนค๊อก นามิ โรบิ้น โฮชิจัง มากาเร็ต  และอีกมากมาย  *hoho*

หน้า: << < (2/9) > >>

Go to full version