Manga Zone > One Piece TH วันพีช แปลไทย

คุณชอบใครที่สุดในวันพีชคับ?

หน้า: << < (7/9) > >>

champ:

--- อ้างจาก: Sherva ที่ จ. 09 เม.ย. 2012 เวลา 21:27:07 ---^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^^

*glad* *glad* *glad* *glad* *glad* *glad* *glad* *glad* *glad*

--- End quote ---
เปลียนคนชอนเถอะครับอุปสรรคมันมากเกิน มีทั้ง บอนนี่ คิด โฮคิน และอาจจะมีช้อนไว้อีกนะ *disappoint*
ส่วนคนที่ผมชอบ
ชาย - เบโปะ-Mr.ทู-เรลีย์-ลูฟี่-ชันจิ-โชโล-ช๊อปเปอร์-มันโก้-แฟรงกี้
หญิง - นามิ-โลบิ้น-ชิลาโฮชิ-แฮนฮ๊อก-ซาดีสจัง-และคนที่ชอบที่สุด มิยาบิ ครับ  *love*

SunZa1195:

ชอบลูฟี่ครับตลกดี *damage*

soapsalle:

ชอบ ซีซาร์ คลาวด์

auysud:

โห ไม่มีใครรัก ลูฟี่ เหมือนเรา เลยแฮะ  ที่รัก ไม่ใช้เพราะเป็นพระเอก เเต่ รักที่ นิสัย ครับ ไม่เคยมีคำว่า กลัววววววววววววววววววววววว ความ ซื่อ ของเค้า

[email protected]:

ผิดมั้ยถ้าจะชอบกองทัพเรือ ถ้าเราอยู่ในเรื่องวันพีชอยากเข้ากองทัพเรือมากกว่าเป็นโจรสลัดอีก มันไม่เท่ *dontknow* *dontknow* *dontknow*

หน้า: << < (7/9) > >>

Go to full version