Manga Zone > One Piece TH วันพีช แปลไทย

คุณชอบใครที่สุดในวันพีชคับ?

หน้า: << < (3/9) > >>

NaTTaJaK:

สำหรับผมคงไม่มีไครเกินคนคนนี้ครับหล่อเท่สมาทครับแต่ผมไห้2คนครับ

1.โปโตกัส D เอส

2.มาแชล D ...เอ๊ยไม่ไช่คนคนนี้คือออออ   ทราฟาก้า ลอว์ ครับ7เทพหน้าไหม่แต่ความสามารถเหนือชั้นครับ

bignaja123:

อันดับหนึ่งในใจ ผู้หญิง คือ

แฮนจ็อบ  เอ้ย!! แฮนค็อก *shock*

นามิ    เด็กกะลังโต ชอบจิงๆ*nude*

แล้วก้อเจ็โรบิน  ถึงอายุเยอะแต่หลังๆ ดูโมเอะเหลือเกิน *love* *love*

ผู้ชาย คือ

ดราก้อน   ผู้ชายที่เต็มไปด้วยปริศนา  แต่ผลปิศาจพลังสุดติ่งจิงๆ ถึงจะไม่ได้รับการยืนยัน ร้อยเปอเซนก้อเหอะ *glad*

ลูฟี่    พระเอก รักพวกพ้องที่สูด  ตรงไปตรงมา แฮนค็อกก้อยังสยบให้  แถมไม่เคยมีช่องคิดในใจให้เราเห็นกัน ยอดเยี่ยมจิงๆ *great*

ซันจิ   ผู้ชายที่เต็มไปด้วยปติธานแน่วแน่  กับเป็นหนึ่งในสิ่งมหัศจรรย์แห่งโลกวันพีช ก้อท่าเตะที่เท่บาดใจ  เอาใจไปเลย *attack*     

Sherva:

--- อ้างจาก: Sherva ที่ จ. 09 เม.ย. 2012 เวลา 01:55:34 ---ส่วนเรานะคะ ชอบ (แบบรักเลยได้มั้ย)  ท่านลอว์ สุดหล่อ เท่สมาร์ท !!!!  *great* *great* *great*
ดีกรีเป็นถึงนายแพทย์ 55555   *hoho* *hoho*
ใครละจะไม่หลงไหลลลลล ฮิ้วๆๆๆ  *hoho* *hoho*

อยากบอกกระทู้นี้เข้าทางเราสุดๆลยอะค่ะ  *haha* *haha* *haha*

รอคนถามแบบนี้มานาน  *great* *great*

--- End quote ---

สำหรับคุณ Sherva ขอแสดงความเสียใจด้วย

ผมไปเจอรูปนี้มาอ่ะคับ

ลอว์ กับ บอนนี่   ขอแสดงความเสียใจอย่างสุดซึ้งกับ สาวก ลอว์ ด้วยคับ *้ั์poor*

[/quote]

*shock* *shock* *shock* *shock* *shock*
ถึงคุณออกัสจะเอาอะไรมาให้เราดู เราก็ไม่เปลี่ยนใจหรอกคะ  *hoho* *hoho*
และเราก็รู้ว่า มันไม่จิง  *great* *great* *great* ภาพที่เห็นอาจจะไม่ใช่สิ่งที่เป็น <<<< ไม่เชื่อสุดใจ  *number1* *number1*

OffeSpiN:

พวกพี่ชายเข้าใจผิดไปกันใหญ่แล้ว..

*้ั์drinktea*

NaTTaJaK:

--- อ้างจาก: OffeSpiN ที่ จ. 09 เม.ย. 2012 เวลา 20:13:54 ---พวกพี่ชายเข้าใจผิดไปกันใหญ่แล้ว..

*้ั์drinktea*

--- End quote ---

อ้อ  กระจ่างแล้วครับทีนี้ครับปริศนาคนที่อยู่กับท่านลอว์คือไครครับหลังจากที่ผมเห็นภาพนี้แล้วแน่ใจเลยครับท่านลอว์กับโฮคิ้น.........
ผมเลยสรุปได้ครับว่าคนที่ชักไยท่านลอว์คือ บลาจิลโฮคิ้นคับ

หน้า: << < (3/9) > >>

Go to full version