Manga Zone > One Piece TH วันพีช แปลไทย

คุณชอบใครที่สุดในวันพีชคับ?

หน้า: (1/9) > >>

011nb:

ส่วนผมชอบเอเนล(เท่สุดๆ มีกลองบนหลังด้วย) ส่วนผู้หญิงชอบเพโลน่าคับ(น่ารักดี) *number1* *number1* *number1*

Vin D Sel:

ชอบลุคของซันจิ กับ คล็อกโคไดล์

Sherva:

ส่วนเรานะคะ ชอบ (แบบรักเลยได้มั้ย)  ท่านลอว์ สุดหล่อ เท่สมาร์ท !!!!  *great* *great* *great*
ดีกรีเป็นถึงนายแพทย์ 55555   *hoho* *hoho*
ใครละจะไม่หลงไหลลลลล ฮิ้วๆๆๆ  *hoho* *hoho*

อยากบอกกระทู้นี้เข้าทางเราสุดๆลยอะค่ะ  *haha* *haha* *haha*

รอคนถามแบบนี้มานาน  *great* *great*

ส่วนผู้หญิงก็ ใครดีอ่ะ ใครก็ได้ที่ไม่สวยเกินหน้าเกินตาเราอะค่ะ   *dontknow* *dontknow*

แต่ว่ายัยคนนี้ชื่ออะไร นะ  *haha* *haha* *haha*

Alize:

โซโล ชายหนุ่มที่โผล่มาตอนแรกเหมือนจะทั้งเท่ห์ทั้งมาดขรึม  *great* *great*
แต่แอบเอ๋อแบบน่ารักๆ 5555+  *haha*

ส่วนผู้หญิงนี้ขอคนใดที่คัฟ I ก็พอ (ไม่ได้แอบหื่นนะ อิจฉา *glad*)

OffeSpiN:

แพนด้าแมน แฮนค็อก เรย์ลี่ ซันจิ รินโด โซโล ทาชิงิ โคนิสจัง ผมแดง มากิโนะ บรูค มัลโก้ บอนจัง

อุซป คุมะ ตาเหยี่ยว กาลูการา ดราก้อน บากี้ แคลิเฟอร์ รากิ โดมิโน่ แฟรงกี้ อีวานจัง จินเบ ปู่การ์ฟ

อาเฟลันด้า ช็อปเปอร์ โนแลนด์ เอส บอนนี่ ชิราโฮชิ มากาเร็ต มูส ลูฟี่ โนยิโกะ โรบิ้นจัง หนวดขาว

กาลู โซเงคิง คายะจัง โซระจัง บีบีจัง นามิจัง เยอะจัง..

*้ั์drinktea*

--- อ้างจาก: Sherva ที่ จ. 09 เม.ย. 2012 เวลา 01:55:34 ---ส่วนผู้หญิงก็ ใครดีอ่ะ ใครก็ได้ที่ไม่สวยเกินหน้าเกินตาเราอะคะ   *dontknow* *dontknow*

แต่ว่ายัยคนนี้ชื่ออะไร นะ  *haha* *haha* *haha*

--- End quote ---

ปล.คนนี้ชื่อ บลูแฟน กลุ่มคุจาอ่ะพี่สาว..

หน้า: (1/9) > >>

Go to full version