หน้าแรก Sritown.com

ผู้เขียน หัวข้อ: อยากรู้ว่าถ้ามีผลสายโซออนที่เป็นปลาจะว่ายน้ำได้มั้ย?  (อ่าน 9408 ครั้ง)

windyzero

• พลโท / โจนิน
  • *
  • จอมพลแห่ง(การพาออกสู่)ท้องทะเล >_<
เต่าเป็นสัตว์ครึ่งบกครึ่งน้ำครับ ไม่แปลกอะไรถ้ามันจะมีในโมเดลผลปิศาจ แน่นอนครับ ไม่แน่ เราอาจจะได้เห็นโมเดล ปู ด้วย

คลิกที่รูปเพื่อไปยังแฟนเพจ One Piece ST

artto13

• พลทหาร / นักเรียนนินจา
  • *
เต่าเป็นสัตว์ครึ่งบกครึ่งน้ำครับ ไม่แปลกอะไรถ้ามันจะมีในโมเดลผลปิศาจ แน่นอนครับ ไม่แน่ เราอาจจะได้เห็นโมเดล ปู ด้วย

เข้าใจผิดละครับ เต่าเป็นสัตว์เลื้อยคลานครับ ไม่ใช่ครึ่งบกครึ่งน้ำครับ  *great*

artkub

• CP9 / นินจาแพทย์
  • *
  • อยากออกทะเลจัง

เข้าใจผิดละครับ เต่าเป็นสัตว์เลื้อยคลานครับ ไม่ใช่ครึ่งบกครึ่งน้ำครับ  *great*
จริงอะ

ไปทะเลกันดีกว่า *dontknow*

[email protected]

• พลทหาร / นักเรียนนินจา
  • *
ลูกน้อง บิ๊กมัม อ่ะครับ  สิงโตกินผลเต่า หรือ เต่ากินผลสิงโต อ่า

windyzero

• พลโท / โจนิน
  • *
  • จอมพลแห่ง(การพาออกสู่)ท้องทะเล >_<
สิงโตกินผลเต่าครับ

คลิกที่รูปเพื่อไปยังแฟนเพจ One Piece ST