Manga Zone > One Piece TH วันพีช แปลไทย

7 เทพโจรสลัด

หน้า: << < (9/15) > >>

Nabonginw:

*haha* *haha*แล้วท่านบากี้ผมไปไหนเนี่ยยยยยยยยยยยยยย *love* *love* *love*

Merry:

เพิ่งรู้ว่า ตาเหยี่ยว กับ คร๊อกโคได ขา เรียว มากกกกกกก

เอาสะ แฮนค๊อก อึ้ง เหมือนกัน 555

ท่าน pu นี้ ชั่ง สรรหา จริงๆ   

Nabonginw:

--- อ้างจาก: windyzero ที่ ส. 25 ก.พ. 2012 เวลา 17:45:03 ---

--- End quote ---
*haha* *haha* *love* *love* *love*โอ๊วววววท่าน555ขอเก็บรูปไว้ด้วยนะครับ *love* *love*
 *nude* *nude* *nude* *nude* *nude* *nude* *nude* *nude* *nude* *nude* *nude* *nude*

nicorobin:

เจ็ดเทพโจรสลัดมีโควต้าว่างอยู่3ที่ ลอว์เอาไปแล้วหนึ่ง อีกหนึ่งคาดว่าคงเปนบากี้ (ค่อนข้างแน่นอน) แล้วอีกคนจะเปนใครอะ คิด เดรค หรือว่าโฮคินส์ อยากรุมากครับว่าใครจะเปนเจ้ดเทพโจรสลัดอีกคน แต่คิดดูแล้ว คิด มันเทพขนาดนั้นไม่น่าเข้าไปรับใช้รัฐบาลเปนเจ็ดเทพโจรสลัดนะ จะกลายเปนสี่จักรพรรดิก้ไม่ใช่เพราะหนวดดำมาแทนที่หนวดขาวซะละ ส่วนเดรคก้เคยเปนทหารเรือมาก่อนคงจะไม่กัลบไปเกี่ยวข้องกับรัฐบาลหรอก แอบอยากให้เปนโฮคินส์นะ ชอบพลังของมันอะ ผลร่างทรง

Nabonginw:

*attack* *attack*เจ็ดเทพโจรสลัดก็ฝีสูงนะครับแต่ผมก็คิดว่าคงไม่ใช่ยูทัส *haha* *haha*

หน้า: << < (9/15) > >>

Go to full version