Manga Zone > One Piece TH วันพีช แปลไทย

7 เทพโจรสลัด

หน้า: << < (3/15) > >>

เดามั่วมั่ง:

--- อ้างจาก: marangone ที่ พฤ. 16 ก.พ. 2012 เวลา 01:00:46 ---โมเรีย เป็น พารามีเซีย 100% ครับ ^^

--- End quote ---

เฟิร์ม ด้วยคนครับ... *number1*

--- อ้างจาก: Pirate Murder ที่ ศ. 17 ก.พ. 2012 เวลา 03:02:25 ---ดีค้าบเรามาใหม่นะ ติดตามโพส "วันพีช" มานานแล้ว  *great*
ผมคิดว่า โมเลียเป็น ,,พารามีเซีย  *dontknow*

--- End quote ---

ดีครับ ร่วมตอบกระทู้ด้านล่างได้นะครับ.... (ที่ไม่ใช่กระทู้ปักหมุดอ่ะ)  *great*

meeridee:

โมเลียนี้สาย พารา
ใส่เงาเยอะด้าน power up แต่ ยังงว่าเก่งตรงไหน ถึงกับโดน โดฟามิงโก้ เล่นงานหลังสงคราม
ตอนนี้ ตาเหยี่ยว / โดฟามิงโก้ที่เป็นหัวหา 7 เทพอ่ะ ?
นอกจาก แฮนคอด สาวสวยแล้วที่เหลือ อาคิแทบจะไม่มีปรากฏ

Augustz:

ถ้าลองคิดดูเล่นๆผมว่าโดฟลามิงโก้เก่งสุดใน7เทพนะ
มิฮอกตัดได้ทุกอย่างก้จิง แต่ถ้าฟลามิงโก้บังคับมิฮอกแล้วให้ปาดคอตัวเองล่ะ *้bloodpool*
จบสิ้นกันที นักดาบอันดับ1ของโลก  *haha* *haha*

blackswan:

พลังของโบอา แฮนค็อกเป็นพลังของผลปีศาจสายพารามีเซีย ชื่อว่าผล เมโร เมโร อันแปลได้ว่า
ผลลุ่มหลง นะจ๊ะ โดยพลังของผลนี้สาวสวยของเราได้มาโดยบังเอิญ จา่กงานเลี้ยงของเผ่ามังกรฟ้า
พลังของผลนี้หลักๆก็คือ ทำให้ศัตรูกลายเป็นหินด้วยความรู้สึกลุ่มหลง ไม่ใช่คำสาปของงูกิงกองนะจ๊ะ
เจ้าตัวยังบอกเองด้วยว่า ใช้ตำนานของกอกอนมีปิดบังเรื่องที่เคยเป็นทาสของเผ่ามังกรฟ้ามาก่อน
 *attack*

windyzero:

เจ้ดเทพ เวอร์ชั่นสาวโมเอะ *haha* *haha*

อ่ะ ปรับรูปให้ละ

ส่วน รูปจัมโบ้ คลิกที่ลิงค์ด้านล่าง ถ้าใครประสงค์จะดูด *attack*

http://rule63.paheal.net/_images/591ba9227333222bc0912899ef71480c/29533%20-%20bartholomew_kuma%20Boa_Hancock%20donquixote_doflamingo%20dracule_mihawk%20Gecko_Moria%20jinbe%20One_Piece%20sir_crocodile.jpg

หน้า: << < (3/15) > >>

Go to full version