Manga Zone > One Piece TH วันพีช แปลไทย

7 เทพโจรสลัด

หน้า: << < (10/15) > >>

Augustz:

ยูทัส ยังไงก้คงไม่ไปเข้าร่วมกับรัฐบาลหรอกมั้ง

คนอย่างมันคงไม่มีความคิดซับซ้อนเหมือนลอว์ ไอ่นี่เหมือนลูฟี่มากกว่า

ไม่สนใจอะไรนอกจากวันพีช กับเจ้าแห่งโจรสลัด *dontknow*

pujee:

เชียร์บอนนี่จ้า  *cheers*

Augustz:

บอนนี่คงยากล่ะ จารย์   พวกโดนอาคาอินุจับไปแล้วนิ

แต่ก้ไม่แน่นะ เพราะตอนอาคาอินุมาหาบอนนี่ มันบอกว่า ตกใจเลยนะที่เธอหนีไปจากพวกเรา ประมานเนี้ย

เหมือนมันจะปฏิเสธ คำเชิญเปน7เทพโจรสลัด แล้วพออาคาอินุมาจับตัวไป บอนนี่ก้เลยยอมเข้าเปน7เทพ

เพื่อรักษาชีวิตไว้  แบบนี้เข้าท่ามั้ย *hoho*

pujee:

ผมมองว่าการถูกจับไม่ใช่จุดจบของเธออ่ะครับ เผลอๆโดนจับไป ไปต่อรองอะไรกันนิดหน่อย ก็ได้ตำแหน่งแล้ว พวกรุกกี้รุ่นลูฟี่นี่น่าจะตายยากทุกตัว

Augustz:

นั่นสิ มันอาจจะยื่นขอเสนอแบบ ยอมเปนเมีย อาคาอินุ  อะไรแบบเนี้ยนะ *hoho*

หน้า: << < (10/15) > >>

Go to full version