Manga Zone > Katekyo Hitman Reborn! TH ครูพิเศษจอมป่วน รีบอร์น

ถามหน่อย เรื่อง กฎการสู้ของศึกอังโกบาเลโน่

หน้า: (1/1)

jedeser:

คือ ผมงงมาก ถ้าชนะจนเหลือทีมเดียว จะได้เป็นอังโกบาเลโน่ที่แข็งแกร่งที่สุด หรือ ได้ปรดคำสาบ ที่โคโรเนโร่พูดเหมือน ถ้าชนะจะได้ปลดคำสาบ  แต่เมอร์บิวด้า อยากเป็นอังโกบาเลโน่ที่แข็งแกร่งที่สุด แล้วยังคิดจะสู้ให้ชนะเหมือนกัน   ตอนนี้งงมากไมาย ทำไงถึงจะได้ปลดคำสาบได้ แล้วถ้าชนะจนเหลือคนสุดท้ายจะได้อะไร ?       

Augustz:

จิงๆแล้ว มันจะได้ปลดคำสาปนะคับ  เพราะ เชคเกอร์ เฟส บอกไว้

แต่ที่เบอร์มิวด้า ต้องการลงแข่ง ก้น่าจะเพื่อถอนคำสาปอ่ะคับ  เหมือนกับเปนอัลโกบาเลโน่ ที่นอกคอก

ถึงได้มีความแค้นกับสายรุ้งอ่ะคับ

หรือไม่ก้แค้นพวกรีบอร์น แบบว่า เบอมิวด้าอยากเปนอัลโกบาเลโน่แต่ไม่ได้เปน ก้เลยแค้นพวกรีบอร์น

แล้วที่เข้าร่วมศึกครั้งนี้ ก้เพื่อฆ่าอัลโกบาเลโน่ออกไป1คนเพื่อที่ตนจะได้เข้าเปนอัลโกบาเลโน่

หรือไม่ก้ เพื่อปลดคำสาปให้ใครซักคนในแก๊งสายรุ้ง แล้วตัวเองจะได้เข้าเปนสมาชิกแก๊งสายรุ้งแทน

ปล.เดาล้วนๆ *glad*

artkub:

ผมว่าถ้าชนะได้ปลดคำสาบกับขอพรอะไรก๊ได้1ข้อครับ

ป.ล.ผมเดามั่วครับ

หน้า: (1/1)

Go to full version