หน้าแรก Sritown.com

ผู้เขียน หัวข้อ: โอววว !!! ไปเกาหลีกับญี่ปุ่นฟรี ทางไหนน่าไปสุด !!!!  (อ่าน 7186 ครั้ง)

tributemyself

• พลทหาร / นักเรียนนินจา
  • *
ถามเล่นๆนะคะว่า ถ้าเกิดได้ไปฟรีทั้ง 2 โครงการนี่เนี่ยจะไปอันไหนกัน

ดับเบิ้ลเอ ดับเบิ้ลเฮ ไปเกาหลีฟรีกับโบ ธนากร และ เผือก ช้อปปิ้งฟรี งบช้อป สามแสนบาทค่ะ สิบล้านวอน แบ่งกันช้อป 2 คน

กับ

ของคุณตัน เที่ยวกับตัน มันส์กับโน้ส ไปกับคุณตันและโน้ส อุดมค่ะ (ชื่อก็บอกอยู่จะย้ำเพื่อ !! ==a )ไปญี่ปุ่นฟรี ช้อปปิ้งฟรี งบช้อป หนึ่งแสนบาทค่ะ แบ่งกันช้อป 4 คน

ถ้าเป็นหนู คิดว่าเกาหลีนะคะ ตัวหารน้อยดี เงินช้อปเยอะ เครื่องสำอางกระจายค่ะ งานนี้ เผื่อได้ไปดูรายการเพลงเก๋ๆค่ะ

แล้วคุณอยากไปอันไหน

refill

• *
Re: โอววว !!! ไปเกาหลีกับญี่ปุ่นฟรี ทางไหนน่าไปสุด !!!!
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: ศ. 09 มี.ค. 2012 เวลา 12:06:28 »
 *great* *great* *great* *great* *great* อยากไปเกาหลีอ่าาาา

blueskung

• *
    • เว็บหางาน part time งานพิเศษ ทำที่บ้าน
Re: โอววว !!! ไปเกาหลีกับญี่ปุ่นฟรี ทางไหนน่าไปสุด !!!!
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: ส. 10 มี.ค. 2012 เวลา 12:43:29 »
ถ้าเป็นเราเราเลือกญี่ปุ่นค่ะ ^^"

nontananbaba

• มนุษย์เงือก / จูนิน
  • *
  • อยากให้เธอ "อ่อยเบาๆ"เธอจะได้ "...บ่อยๆ"(แอบเรท555
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: อา. 11 มี.ค. 2012 เวลา 12:51:03 »
อยากไปเกาหลีมากกว่าครับ *love* *love* *love* *love* *love*

Barbie

• Administrator
  • มนุษย์เงือก / จูนิน
  • *
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: พ. 14 มี.ค. 2012 เวลา 14:30:47 »
อยากไปญี่ปุ่นอ่า  *้ั์cool*

kuro

• *
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: พฤ. 05 เม.ย. 2012 เวลา 22:08:32 »
อยากไปเกาหลี อิอิ