หน้าแรก Sritown.com

ผู้เขียน หัวข้อ: สงสัยค่าหัวในวันพีชคับ  (อ่าน 13693 ครั้ง)

bignaja123

• CP9 / นินจาแพทย์
  • *
Re: สงสัยค่าหัวในวันพีชคับ
« ตอบกลับ #15 เมื่อ: พฤ. 05 เม.ย. 2012 เวลา 16:17:13 »
อาจเป็นเพราะอารองไม่ได้ออกไปสร้างความเสียหายมากมายก็ได้ครับ  เพราะมันอยู่แต่บนเกาะของนามิ  แถวจ่ายใต้โต๊ะอีก  เลยไม่มีใครรู้และไม่เพิ่มค่าหัวให้ แล้วค่าหัวนี้อาจจะมีมาตั้งแต่สมัยมันอยู่กับโจรสลัดพระอาทิตย์แล้วก็ได้ 
*dead* *dead*
ส่วนของชอปเปอร์น่าสงสารจริงๆนะครับความสามารถอยู่ที่ ประมาณ50ล้าน  แต่ทำไหมเหลือแค่50เบรีอะ *shock* *shock*

รัฐบาลเค้าคิดว่าเป็นแค่สัตว์เลี้ยงของกลุ่มหมวกฟางอ่ะครับ เลยมีค่าหัวแค่ ห้าสิบเบรี  น่าสงสาร จังช็อบเปอร์*glad* *glad* *glad*
ต่อไปนี้ผมจะเลิกออกทะเลละ

agimogugada

• โจรสลัดสาว / นินจาซึนะ
  • *
  • ทำไมต้องเชื่อ ทำไมไม่เชื่อตัวเอง
Re: สงสัยค่าหัวในวันพีชคับ
« ตอบกลับ #16 เมื่อ: พ. 18 เม.ย. 2012 เวลา 12:11:28 »
สงสัยต้องค่อยๆเป็นค่อยๆไปมั๊ง
เพื่อนๆลองเข้าไปดูชื่อตัวเองเป็นภาษาเขมรดูซิ ผมว่าชื่อมันแปลกๆดีนะ http://www.sritown.com/forum/index.php?topic=1912.msg26160#new