Manga Zone > One Piece TH วันพีช แปลไทย

ถ้าเลือกเป็นตัวละครในวันพีชได้ คุณจะเลือกเป็นตัวไหน

หน้า: << < (4/5) > >>

bignaja123:

--- อ้างจาก: Augustz ที่ พฤ. 05 เม.ย. 2012 เวลา 00:21:55 ---
--- อ้างจาก: Sherva ที่ พฤ. 05 เม.ย. 2012 เวลา 00:16:53 ---
--- อ้างจาก: Augustz ที่ พฤ. 05 เม.ย. 2012 เวลา 00:04:44 ---น่ากลัวอ่ะ  เหมือน จูเบีย เลยแฮะ *hoho*

--- End quote ---

จูเบียนี่ใครหรอคะ ????  *hoho* *hoho* *hoho*

จูเบีย คือตัวละครใน แฟรี่ เทล คับ

เปนผุ้หญิงที่ชอบผุ้ชายอยุ่คนนึง  อยากอยุ่ใกล้ๆ อยากให้เค้าทำอะไรกับตัวเอง อยากทำทุกอย่างด้วยกัน

แบบว่า เปนผุ้หญิงที่ เพ้อเจ้อกับผุ้ชายที่ตัวเองชอบน่ะคับ

รูปของ จูเบีย คับ

ดูแล้ว ไม่น่ามีนิสัยแบบนั้นเลยเนอะ *hoho* *hoho*

เข้าใจเปรียบนะครับ

เอาซะผมเห็นภาพเลย  *haha* *haha* 

Augustz:

2 รูปบนสุดนะคับ คือ การกระทำของ จูเบีย *hoho*

bignaja123:

เอาจูเบียของเอโดรัสอ่า

โหด สวย เฉียบ ได้ใจ   *nude* *nude*

Sherva:

ใครเปิดประเด็นเรื่องจูเบียคะเนี่ยย เริ่มออกนอกทะเลไปไกล  *haha* *haha* *haha*

ท่านลอว์หล่อแท้  *number1* *number1* *number1*

bignaja123:

คนเปิดหายครับ ไม่ยอมมาปิดด้วย
 *haha* *haha*

หน้า: << < (4/5) > >>

Go to full version