หน้าแรก Sritown.com

ผู้เขียน หัวข้อ: ขอถามความคิดเห็นหน่อยครับ  (อ่าน 14530 ครั้ง)

bignaja123

• CP9 / นินจาแพทย์
  • *
Re: ขอถามความคิดเห็นหน่อยครับ
« ตอบกลับ #30 เมื่อ: อา. 01 เม.ย. 2012 เวลา 18:56:02 »
^
^
^
ผมเหนด้วยครับ 

ส่วนเรื่องการที่ลอ จะอัดฮาคิลองในดาบแล้วฟันออกมาเป็นคลื่นพลังอันนั้นผมว่าทำไมได้หรอก ฮาคิใช้ได้กับแค่ร่างกายตัวเอง  กับ ใส่ในวัตถุ ที่เป็นรูปธรรมเท่านั้น   เรื่องการใช้ฮาคิกระทู้เก่าๆน่าจะ

ยังมีอยู่นะ

พลังของลอ ยุ่งยากจิงเวลาเอามาวิเคราะเนี่ย   *haha* *haha*
ต่อไปนี้ผมจะเลิกออกทะเลละ

agimogugada

• โจรสลัดสาว / นินจาซึนะ
  • *
  • ทำไมต้องเชื่อ ทำไมไม่เชื่อตัวเอง
Re: ขอถามความคิดเห็นหน่อยครับ
« ตอบกลับ #31 เมื่อ: ศ. 06 เม.ย. 2012 เวลา 22:18:03 »
ผมคิดว่าตอนลอว์สู้อยู่ในรูมมันคงฟันพวกมีฮาคิได้อยู่แหละ คงกันไม่ได้หรอก เพราะถ้าพวกมีฮาคิเจ๋งๆเข้าไปในรูมลอว์ งั้นลอว์ก็ทำไรไม่ได้เลยอะดิ มันก็น้อยใจแย่เลยที่พลังของมันทำไรพวกมีฮาคิไม่ได้  *disappoint*
เพื่อนๆลองเข้าไปดูชื่อตัวเองเป็นภาษาเขมรดูซิ ผมว่าชื่อมันแปลกๆดีนะ http://www.sritown.com/forum/index.php?topic=1912.msg26160#new