Manga Zone > Naruto TH นารุโตะ นินจาคาถาโอ้โฮเฮะ แปลไทย

มาวิเคราะห์กันระหว่าง ซาสึเกะ กับ นารูโตะ ใครพัฒนานำหน้าใคร

หน้า: << < (6/33) > >>

Augustz:

ผมก้ไม่ได้อคตินะ

เรื่องนี้ ผมก้ขอโทดแล้วกันคับ  ผมอ่านข้อความเขาไม่หมด เพราะมันยาวเกิน  เลยไม่ได้ดูว่ามันผิด

แล้วผมก้ไม่ได้เปนเด็กไหนทั้งนั้น ผมอ่านก้เพราะมันสนุก ถ้าอ่านเรื่องไหนแล้วต้องเปนเด็กเรื่องนั้นผมก้จะเลิกอ่านอ่ะคับ

THECLIQUE:

--- อ้างจาก: Augustz ที่ พ. 04 เม.ย. 2012 เวลา 19:35:43 ---ผมก้ไม่ได้อคตินะ

เรื่องนี้ ผมก้ขอโทดแล้วกันคับ  ผมอ่านข้อความเขาไม่หมด เพราะมันยาวเกิน  เลยไม่ได้ดูว่ามันผิด

แล้วผมก้ไม่ได้เปนเด็กไหนทั้งนั้น ผมอ่านก้เพราะมันสนุก ถ้าอ่านเรื่องไหนแล้วต้องเปนเด็กเรื่องนั้นผมก้จะเลิกอ่านอ่ะคับ

--- End quote ---
ครับ ก็ ขอโทษ ด้วยละกันนะครับ แค่ เวลามีคน มาแย้งผม ปั๊บ เค้าชอบบอก เด็กใหม่  ขอลาแบน ตัวเองอะครับ
เลย พูดจาเสียดสี ให้เขามาเห็นอะครับ  *haha* ไม่ชอบคนหนีปัญหา เอะอะก็ แบน ขอลา ลาที ลาขาด

Augustz:

หวังว่า เราคงจะเข้าใจกันแล้วสินะคับ  *great*

THECLIQUE:

--- อ้างจาก: Augustz ที่ พ. 04 เม.ย. 2012 เวลา 19:59:14 ---หวังว่า เราคงจะเข้าใจกันแล้วสินะคับ  *great*

*attack* สบายมากเลย ตอนนี้ เขาลาไปแล้วครับ  *hoho*แต่ไม่แน่อาจเข้ามาอ่าน ก็ได้ อิอิ

bignaja123:

--- อ้างจาก: THECLIQUE ที่ พ. 04 เม.ย. 2012 เวลา 17:41:09 ---
--- อ้างจาก: Augustz ที่ พ. 04 เม.ย. 2012 เวลา 17:38:04 ---ถ้าไม่เห็นด้วย หรือจำได้ไม่หมด ก้อย่าไปว่าเค้ามั่วซิคับ

แค่อ่านอย่างเดียวก้พอ  *dontknow*

*dontknow* ก็มันมั่วจริงๆ รึจะเถียง ครับ จะแบนตัวเอง ก็ได้นะครับ
ผมว่า วิกิ มันมั่วครับ ว่าเขาตอนไหนหรอ ปลวก
 *dontknow* ชอบใส่ร้ายคนอื่น มันไม่ดีนะครับ

ผมก้อไม่ได้บอกให้เชื่อ ร้อยเปอเซนหนิครับ   แค่ยกมาจากวิกิเฉยๆๆ แล้วที่คุนมั่นใจบอกว่ามั่ว ผมเองยังไม่ก้าพิมเลยว่ามันมั่วจิงรึเปล่า   เพราะข้อมูลมันมาจาดทั้งในเกม  ทั้งในเมะ และก้อเดอะมูวี่

ซึ่งผมก้อไม่เคยเล่นเกมทั้งหมดด้วย เกมเยอะแยะมากมาย   เดอะมูวี่ก้อเช่นกัน  แถนตอนเสริมในเมะอีกตั้งหาก   เราก้อแค่ดูและฟังหูไว้หู ก้อพอ    เพราะพวกเราส่วนใหญ่อ่านมังงะและก้อจะยึดใน

มังงะเป็นหลัก

คนอ่านส่วนใหญ่ ใครก้อรู้กันทั้งนั้นแหละ ว่ามัน เชื่อถือไม่ได้ไม่เต็มร้อย   ไม่มีใครไม่รู้หรอก  แค่ดูไว้ไม่เสียหาย
 *dontknow* *dontknow* *dontknow*

ปล,เวลามีคนเอาข้อมูลมาแชให้คุณ  เค้าก้อไปหามาให้    พวกเราคนดูไม่ได้มีหน้าที่ตินะครับ    เล่นเอาแต่ติแบบนี้ ใครเค้าจะอยากหาข้อมูลมาให้  ผมไม่ได้หมายถึงแค่ตัวผม รวมถึงคนแชข้อมูล

ทุกๆคนเลย   ควรมีมารยาทในบอร์ดกันหน่อยนะครับ 
 *haha* *haha*

หน้า: << < (6/33) > >>

Go to full version