Manga Zone > Naruto TH นารุโตะ นินจาคาถาโอ้โฮเฮะ แปลไทย

มาวิเคราะห์กันระหว่าง ซาสึเกะ กับ นารูโตะ ใครพัฒนานำหน้าใคร

หน้า: << < (2/33) > >>

alternative1:

--- อ้างจาก: bignaja123 ที่ พ. 04 เม.ย. 2012 เวลา 11:02:08 ---ถ้าเอาจากตอนล่าสุดเลยผมมองว่าโตะเหนือกว่าครับ 

อาจะเพราะเกะยังไม่ค่อยมอะไรใหม่ๆ มาโชด้วยละ เหนใช้ก้อแต่เทพวายุ เท่านั้นเอง

ส่วนสัตว์อัญเชิญ เกะมันไม่มีแล้วนะ   มันตายไปตั้งแต่ตอนที่เกะอัญเชิญมารับระเบิดเดอิดาระแทนแล้ว  คงไม่สามารถอัญเชิญออกมาได้แล้ว

รอดูต่อไปเกะจะเอาอาไรมาโชบ้าง แต่ถ้าเอาตอนนี้โตะเหนือกว่าครับ

--- End quote ---

อันนั้นมัน "มันดะ" งูของโอโรจิมารุ
ตอนนี้มันมีตัวใหม่เป็น เหยี่ยว ละจ้า

bignaja123:

--- อ้างจาก: alternative1 ที่ พ. 04 เม.ย. 2012 เวลา 11:06:00 ---
--- อ้างจาก: bignaja123 ที่ พ. 04 เม.ย. 2012 เวลา 11:02:08 ---ถ้าเอาจากตอนล่าสุดเลยผมมองว่าโตะเหนือกว่าครับ 

อาจะเพราะเกะยังไม่ค่อยมอะไรใหม่ๆ มาโชด้วยละ เหนใช้ก้อแต่เทพวายุ เท่านั้นเอง

ส่วนสัตว์อัญเชิญ เกะมันไม่มีแล้วนะ   มันตายไปตั้งแต่ตอนที่เกะอัญเชิญมารับระเบิดเดอิดาระแทนแล้ว  คงไม่สามารถอัญเชิญออกมาได้แล้ว

รอดูต่อไปเกะจะเอาอาไรมาโชบ้าง แต่ถ้าเอาตอนนี้โตะเหนือกว่าครับ

อันนั้นมัน "มันดะ" งูของโอโรจิมารุ
ตอนนี้มันมีตัวใหม่เป็น เหยี่ยว ละจ้า

ผมก้อบอกแค่งูหนิครับว่ามันตายไป ผิดตรงไหนหว่าา *shock* *shock* *shock*

งูก้องู เหยี่ยวก้อเหยี่ยวซิ *haha* *haha*

alternative1:

--- อ้างจาก: bignaja123 ที่ พ. 04 เม.ย. 2012 เวลา 11:13:20 ---
--- อ้างจาก: alternative1 ที่ พ. 04 เม.ย. 2012 เวลา 11:06:00 ---

ผมก้อบอกแค่งูหนิครับว่ามันตายไป ผิดตรงไหนหว่าา *shock* *shock* *shock*

งูก้องู เหยี่ยวก้อเหยี่ยวซิ *haha* *haha*

"ส่วนสัตว์อัญเชิญ เกะมันไม่มีแล้วนะ"  ขึ้นไปอ่านดิ  จะแถหรอ 5555   *attack*

Augustz:

ก้คุณ บิ๊ก ไม่ได้พิมคำว่า งู ลงไปด้วยนิคับ ตรงที่สัตว์อัญเชิญตายอ่ะ  *disappoint*

sattkon:

ผมว่าตอนนี้ ทั้งคู่มันคงไม่ใช้ งู กบ เขียนตะป้าบ แล้วหละครับ *haha*
ซาสึเกะ ก็ เหยี่ยว กับ ซูซาโนะ นารูโตะ ก็ คุรามะ 9 หาง *number1*

แต่ผมสงสัยว่า ตอน เกะ อยู่ในโหมด ซูซาโนะ นิทำไมมันดูอืดๆยังเลยอะ ไม่เร็วเหมือนเมื่อก่อนเลย ไอ่ตอนแรกๆที่เราก็นึกว่า จะใช้กระบวนท่าลีให้เป็นประโยชน์ พันปักษาก็มี ดันวิ่งเขาชน ซะงั้นเซ็ง แถมอีกอย่าง พันปักษามันจะใช้ 2 ข้างไม่ได้รึไง *dontknow* ที นารูโตะ มีกระสุนวงจักรเป็น 10ๆ ร่างยังไงได้ มันโกงกันชัดๆ

หน้า: << < (2/33) > >>

Go to full version