Manga Zone > Naruto TH นารุโตะ นินจาคาถาโอ้โฮเฮะ แปลไทย

มาวิเคราะห์กันระหว่าง ซาสึเกะ กับ นารูโตะ ใครพัฒนานำหน้าใคร

หน้า: << < (4/33) > >>

sattkon:

@bignaja123 ครับ

ของผมเอาแค่พลังหลักๆครับ *disappoint* เล่นเอาแบบละเอียดยิ๊บ ไม่งั้นผมจะอุสาห์พิมพ์มาทำไม *้ัิalone*

bignaja123:

--- อ้างจาก: sattkon ที่ พ. 04 เม.ย. 2012 เวลา 13:00:02 ---@bignaja123 ครับ

ของผมเอาแค่พลังหลักๆครับ *disappoint* เล่นเอาแบบละเอียดยิ๊บ ไม่งั้นผมจะอุสาห์พิมพ์มาทำไม *้ัิalone*

--- End quote ---

แหะๆ เหนบอกว่าตกหล่นเรื่องพลังอะไร   ผมเลยยกเอามาหมดเลย    *haha* *haha*

ปล.สู้ต่อไปทาเคชิ *number1* *number1*

arsenalmos:

ถ้ารวมสัตว์หางโตะเหนือกว่านะผมว่า เพราะเร็ว แรง ขนาด สัตว์หาง5ตัวก็สู้ได้อ่ะ

coordinators:

เราว่า นารูโตะ น่าจะดีกว่านะ  เขาไม่ได้เก่งมาแต่กำเนิด  วิชาก็ ฝึกฝนเองทัั้งนั้น  ถึงจะมีครูสอน พ่อแม่ช่วย  แต่ ซาซึเกะ เก่งมาแต่กำเนิด ไม่มีเนตร ก็เก่งอยุ่แล้ว มีเนตรก็ได้แค่ แสกนจักระรู้ความเคลื่อนไหว  วิชา ซูซาโน ก็พี่มอบให้ ถ้าพี่ไม่ให้ ก็ แค่นั้น ไม่รู้สิ แต่ละคน ได้ เสีย ไม่เท่ากัน แต่ นารูโตะ เสียเปรียบ ที่ไม่มีพ่อแม่ หรือ พี่ คอยสั่งสอน หรือ มอบอะไรให้ กอ่นตาย

Jay_Jay:

เซ็ตสึยังเคยบอกเลย ว่าตอนนี้นารุโตะอาจจะเก่งกว่าซาสึเกะแล้วก็ได้  *great*

หน้า: << < (4/33) > >>

Go to full version