Manga Zone > One Piece TH วันพีช แปลไทย

4 จักรพรรดิ์

หน้า: << < (5/27) > >>

ไร้ตัวตน:

ไคโดน่าจะโดนเดรกซิวไปแล้วครับ
ส่วนบิ๊กมัมน่าจะออกมาที่เกาะเงือกหลังจากนี้...เพราะเป็นอณาเชตของตัวเองนี้ครับ

ShankZss:

ถุ้ย ของแค่นี้ทำเป็นยาก บิ๊กมัม นิสัยใจคอมันชอบทาน พวกของหวานๆอมยงอมยิ้ม อ่ัะ หน้าตามันจะ คล้ายๆการ์ป แก่ๆ กล้ามโตๆ ไม่ใช้ผุหญิงนะ

[email protected]:

--- อ้างจาก: ไร้ตัวตน ที่ ศ. 19 ส.ค. 2011 เวลา 10:42:54 ---ไคโดน่าจะโดนเดรกซิวไปแล้วครับ
ส่วนบิ๊กมัมน่าจะออกมาที่เกาะเงือกหลังจากนี้...เพราะเป็นอณาเชตของตัวเองนี้ครับ

--- End quote ---
ไคโด ไม่กาก ขนาดซะหน่อย จะบอกว่า แดรกชนะ แชงคูสได้ด้วยเหรอ
ทั้งที่สู้พลเอกไม่ได้แท้ๆ ไม่ใช้สมองเอาซะเลย

godzilla555:

ลูฟี่เก่งไดโคแล้วไม่ใช่รึ ...

marangone:

--- อ้างจาก: SeXxY_YeD ที่ ศ. 08 ก.ค. 2011 เวลา 02:04:13 ---ตัวเลขค่าหัว เยอะเว่ออ่ะ ...... แชงคูส 800 ล้าน เยอะมาก แต่กลับสู้กับมิฮอร์ค ได้สูสี แสดงว่า มิฮร์ค กะ สูสีกันสินะ ไม่อยากจะนึกถึง ตอนโรเจอร์อยู่เลย ว่าเท่าไร และ ดราก้อน คงจะเยอะโคตรๆๆ

มีความคิดแปลกๆ มาอย่างนุง ตอนอยู่ธริลเลอร์บาร์ค กัปตันลอร่า  .... บอกว่า แม่เป็นผู้ยิ่งใหญ่ในโลกใหม่   แม่ของลอร่าจะใช่บิ๊กมัมหรือป่าวนะ ....... 
(คิดเล่นๆ ง่ะ)

--- End quote ---

ค่าหัว แชงคูสยังไม่เปิดเผยนะครับ ที่มีออกมานั่นของปลอมทั้งนั้นครับ ส่วนใหญ่จะเป็นของแฟนวันพีซที่ทำขึ้นมาเองครับ

หน้า: << < (5/27) > >>

Go to full version