Manga Zone > One Piece TH วันพีช แปลไทย

4 จักรพรรดิ์

หน้า: << < (17/27) > >>

hippo_53:

กระจ่างเลย  pann d ora  อีกแล้วครับท่าน  *number1*  *number1*  *number1*

windyzero:

ถ้าจำไม่ผิด ที่มาของ 4 จักรพรรดิ์ น่าจะมาจาก โลกใหม่มี 4 เส้นทางล่ะมั้งครับ

แกรนด์ไลน์มี 7 เส้นทาง ก็มี 7เทพ -*-

ไม่รู้นะ ผมคิดไปเอง

SouthSide:

--- อ้างจาก: windyzero ที่ อ. 10 ม.ค. 2012 เวลา 22:52:31 ---ถ้าจำไม่ผิด ที่มาของ 4 จักรพรรดิ์ น่าจะมาจาก โลกใหม่มี 4 เส้นทางล่ะมั้งครับ

แกรนด์ไลน์มี 7 เส้นทาง ก็มี 7เทพ -*-

ไม่รู้นะ ผมคิดไปเอง

--- End quote ---

ไม่ใช่แล้ว 4จักรพรรดิ มาจาก4ทะเล อีสบลู เซาท์บลู เวสท์บลู นอร์ทบลู  *haha* *haha* ขำๆ

KU_BEER:

ผมว่า เดากันเล่นๆขำๆได้ แต่อย่าถึงขนาด ทับถม ถากถางกันเลยนะครับ เพราะทั้งหมดทั้งปวงใครจะถูกจะผิด มันก็เป็นแค่การ์ตูนเรื่องนึงที่ให้ความบันเทิงแค่นั้นเองเนอะ *glad*

Augustz:

--- อ้างจาก: KU_BEER ที่ พ. 11 ม.ค. 2012 เวลา 11:18:56 ---ผมว่า เดากันเล่นๆขำๆได้ แต่อย่าถึงขนาด ทับถม ถากถางกันเลยนะครับ เพราะทั้งหมดทั้งปวงใครจะถูกจะผิด มันก็เป็นแค่การ์ตูนเรื่องนึงที่ให้ความบันเทิงแค่นั้นเองเนอะ *glad*

--- End quote ---
เหนด้วยเลยครัฟ  *number1*

หน้า: << < (17/27) > >>

Go to full version