Manga Zone > Naruto TH นารุโตะ นินจาคาถาโอ้โฮเฮะ แปลไทย

โทบิใช้วิชาของเนตรสังสาระได้ไม่ครบหรอ??

หน้า: << < (6/6)

tumpk9:

--- อ้างจาก: namkham ที่ พ. 04 เม.ย. 2012 เวลา 13:18:31 ---มาดาระกับโทบิมีพลีงที่เหมือนกันอย่างหนึ่งครับ ซึ่งพลังนี้มีความแรงมากก่วาบอลสัตว์หางของเก้าหางเสียอีก พลังนี้มีชื่อว่า อิชิยาคุ เท็นเซ
พลังนี้มาดาระกับโทบิ ไม่อยาก ใช้มันหรอกครับ เพราะว่า มันต้องใช้จักระมากก่วา 60 เปอเซน ของทั้ง2คน ซึ่งพลังนี้คือ ท่าไม้ตายของทั้ง2ครับ *dead*

--- End quote ---

ตกลง 55 หรือ 60 เปอร์เซ็นต์ เอ่ย  *attack* *attack*

--- อ้างจาก: namkham ที่ พ. 04 เม.ย. 2012 เวลา 13:26:09 ---มาดาระกับโทบิมีพลังที่สุดยอดเหมือนกันอยู่อย่าง1ครับ พลังนี้มีความรุนแรงมากก่วาบอลสัตว์หางของนารูโตะเสียอีก
พลังนี้ มีชื่อว่า อิชิบาคุ เท็นเซ ทั้งสองคนไม่ค่อยอยากใช้มันหรอกครับเพราะว่ามันกินจักระมากก่วา 55 เปอเซน ของทั้งสองคน
พลังนี้มาดาระเคยใช้กับ ฮาชิรามะมาแล้วครั้ง1 แต่พลาด เพราะไปเจอร่างแยกเข้าครับ พอจักระไม่ค่อยมีเลยแพ้ให้กับ ฮาชิรามะ อยา่างราบคาบ

Ps. เผ่นโลด  *bye* *bye*

Jay_Jay:

ผมว่าโทบิเบิกเนตรสังสาระเอง แต่มีเหตุผลจำเป็นที่ต้องเอาไปฝากวไว้กับนางาโตะ

มีใครคิดเหมือนผมมั่งงงงง  *glad*

coordinators:

ลองยอ้นไปดู มาดาระ สัพเวสี ดิ มีคาถา ดูดซัพจักกระ มันบอกว่าความสามารถมาจาก เนตรสังสาระ
มันอยู่กับอะไรละ งง

Augustz:

--- อ้างจาก: Jay_Jay ที่ พ. 04 เม.ย. 2012 เวลา 15:43:05 ---ผมว่าโทบิเบิกเนตรสังสาระเอง แต่มีเหตุผลจำเป็นที่ต้องเอาไปฝากวไว้กับนางาโตะ

มีใครคิดเหมือนผมมั่งงงงง  *glad*

ก้คิดนะ  เพราะ อุสึมากิ คนอื่นๆก้ไม่เห็นมีเนตรสังสาระนอกจากมัน

อาจจะเปนของโทบิจิงๆ เพราะนางาโตะ เกิดมาในช่วงที่มีการทำสงคราม อาจจะใช้ประโยชน์จากความเกลียดชังของนางาโตะ

เพื่อให้นางาโตะ ทำงานให้มัน อะไรแบบนี้ล่ะมั้งคับ *great*

หน้า: << < (6/6)

Go to full version