Manga Zone > Naruto TH นารุโตะ นินจาคาถาโอ้โฮเฮะ แปลไทย

โทบิใช้วิชาของเนตรสังสาระได้ไม่ครบหรอ??

หน้า: << < (4/6) > >>

bignaja123:

ตานางาโตะโทบิ เอามาให้ก้อจิง แต่คนเบิกได้ คือนางาโตะ ใช่มั้ย     

เท่าที่อ่านมามันไม่มีตอนที่โทบิมันผ่าตัดให้   นางาโตะเบิกได้ ตอนโดนนินจารอบสังหาร

ฉะนั้น เนตรสังสาระ เวลาเอาออกมาแล้วมันดับรึไง  ถึงต้องมาให้นางาโตะเบิกเนตรใหม่เนี่ย 

งงจิง 

Augustz:

ประมานว่า ไม่ นางาโตะ เกิดมาตาบอด แล้วโทบิเอาตาไปให้

ก้คงจะเปนว่า โทบิ มันโกหก คิดได้ แบบนี้ใช่มะคับ  *disappoint*

bignaja123:

--- อ้างจาก: Augustz ที่ พ. 04 เม.ย. 2012 เวลา 10:32:43 ---ประมานว่า ไม่ นางาโตะ เกิดมาตาบอด แล้วโทบิเอาตาไปให้

ก้คงจะเปนว่า โทบิ มันโกหก คิดได้ แบบนี้ใช่มะคับ  *disappoint*

--- End quote ---

ตามันบอดอยู่งั้นหรอ ตั้งแต่ตอนที่เจอกับจิไรยะอ่าหรอ  ผมขอเลขตอนหน่อยจะกลับไปอ่านดู   

ถ้าเป็นแบบนั้นจิง  ก้ออาจเป็นไปได้  แต่ทำไมนางาโตะไมรู้ตัวหรอ ว่ามีคนเอาตามาให้
 *shock* *shock*

Augustz:

--- อ้างจาก: bignaja123 ที่ พ. 04 เม.ย. 2012 เวลา 11:25:37 ---
--- อ้างจาก: Augustz ที่ พ. 04 เม.ย. 2012 เวลา 10:32:43 ---ประมานว่า ไม่ นางาโตะ เกิดมาตาบอด แล้วโทบิเอาตาไปให้

ตามันบอดอยู่งั้นหรอ ตั้งแต่ตอนที่เจอกับจิไรยะอ่าหรอ  ผมขอเลขตอนหน่อยจะกลับไปอ่านดู   

ถ้าเป็นแบบนั้นจิง  ก้ออาจเป็นไปได้  แต่ทำไมนางาโตะไมรู้ตัวหรอ ว่ามีคนเอาตามาให้

ผมหมายถึง ตั้งแต่เกิดคับ  ผมเดามั่วๆดู *hoho*

bignaja123:

--- อ้างจาก: Augustz ที่ พ. 04 เม.ย. 2012 เวลา 11:33:14 ---
--- อ้างจาก: bignaja123 ที่ พ. 04 เม.ย. 2012 เวลา 11:25:37 ---

ผมหมายถึง ตั้งแต่เกิดคับ  ผมเดามั่วๆดู *hoho*

กำ ผมเชื่อไป เจ็ดสิบเปอเซนแล้วนะเนี่ย *haha* *haha*

หน้า: << < (4/6) > >>

Go to full version