Manga Zone > One Piece TH วันพีช แปลไทย

คุณชอบท่าไม้ตายของใครมากที่สุด(ในกลุ่มหมวกฟาง)

หน้า: << < (2/4) > >>

nontananbaba:

ชอบท่าตรีนอัคคีของซันจิครับ เท้าเป็นไฟแล้วรองเท้ากับขากางเกงไม่ไหม้ *number1* *number1* *number1* *number1*

agimogugada:

ชอบ มอสเตอร์ พ้อย ช๊อปเปอร์ กับ คิกครอส ซันจิครับ

DEMON-HAFT:

ผมชอบท่าของนามิครับ เปิดหน้าอก ชูวับ !!!!!!   ได้ผล อย่างน้อยซันจิกับบรู็คสองคนละ 5555 ' 
      ช็อปเปอร์ นี้คงจะไม่สะท้านเลยละมั้ง = w =

ปล. ความเห็นนี้หื่นโปรดข้ามไป

Sanjididami:

ชอบท่าของ ซันจิ เยีมโลจั๊ม+ลูกเตะควงสวาท(ท่านี้ต่อเนื่องจาก เยีมโลจั๊มประยุกต์ เพิ่มความรุนแรง หมุนเป็นพายุ)

Augustz:

ถ้ากลุ่มหมวกฟาง ตอนนี้ ชอบ เพลงดาบ3เล่ม ทางแยก6วิถี กับ ชิชิ ชิ ชุนชุน ของโซโล

แต่ถ้านอกแก๊ง  ชอบลูกเตะหอมขจรของแฮนค๊อก และทุกท่าของแฮนค๊อกเลย *love* *love*

หน้า: << < (2/4) > >>

Go to full version