Manga Zone > One Piece TH วันพีช แปลไทย

คุณชอบท่าไม้ตายของใครมากที่สุด(ในกลุ่มหมวกฟาง)

หน้า: (1/4) > >>

011nb:

ส่วนผมชอบท่าฮัมเพลงสาวก้าวดาวดิ้นของบรู๊ค และท่า อาชูรา ของโซโล คับ

OffeSpiN:

ท่าไม้ตายกระสุนแคชชัป!! (ท่าแกล้งตายของอุซปอ่ะ)  *้ั์drinktea*

Vin D Sel:

ไม่ใช่ท่าไม้ตายแต่ชอบลูกเตะของซันจิที่ศัลยกรรมให้ดูวัลครับ  *้ั์post2*

pujee:

ชอบท่ากวางเหลียวหลัง ของชอปเปอร์

และท่าลิงอุ้มแตง ของ Monkey D Luffy ครับ

Lambo:

ไม่ใช่ท่าไม้ตายเหมือนกัน เเต่ท่านี้โดนใจมากที่โรบินใช่เเขนงอกที่ขาแฟงกี้เเล้วก็ขยุ้ม จำไม่ได้ว่าชื่อท่าอะไร

หน้า: (1/4) > >>

Go to full version