Manga Zone > One Piece TH วันพีช แปลไทย

โซโลยังไม่บอดครับ

หน้า: << < (4/7) > >>

TeeNaKub:

บอดจิงๆครับ .... ผมว่าที่ มิฮอกทำให้โซโลตาบอดเพราะ

ในอานาคตตาเหยี่ยวกลัวโซโลจะชนะตนเอง เลยต้องทำให้โซโลตาบอดแล้วเสียเปรียบไว้ก่อน

ความคิดส่นตัว

Augustz:

ผมว่า มิฮอกไม่ได้กลัวโซโลจะเอาชนะหรอกคับ เลยทำให้บอด

อาจจะ้เปนแค่แผลที่ได้จากการฝึก แล้วเก็บไว้เปนตาฉุกเฉิน อะไรแบบเนี้ยอ่ะคับ

นักดาบอับหนึ่ง อย่างมิฮอก คงไม่ทำเรื่องแบบนั้นหรอกนะคับ เพราะมันชอบใจของโซโล อยากให้โซโลเปนคู่แข่ง

ดูจากการพูดของมิฮอกที่ร้านอาหารลอยทะเลอ่ะคับ มันไม่ได้เจอคนแบบนี้มานานแล้ว และคาดหวังในตัวโซโล

เพราะงั้น คงไม่ทำเรื่องแบบนั้นหรอก (มั้ง)  *hoho*

pujee:

--- อ้างจาก: TeeNaKub ที่ ส. 31 มี.ค. 2012 เวลา 12:58:03 ---บอดจิงๆครับ .... ผมว่าที่ มิฮอกทำให้โซโลตาบอดเพราะ

ในอานาคตตาเหยี่ยวกลัวโซโลจะชนะตนเอง เลยต้องทำให้โซโลตาบอดแล้วเสียเปรียบไว้ก่อน

ความคิดส่นตัว

--- End quote ---

ถ้าเป็นตามที่คุณคิดจริงๆ มิฮอคนี่ใจตุ๊ดเลยนะครับ แนะนำให้ไปแทนตำแหน่งอิวานคอฟได้เลย

daznobest:

เดียวโซโลก็ลืมตาขึ้นมาแล้วก็๋
 *rip* *rip* *rip* *rip*
เนตรวงแหวนกระจกเงาหมื่นบุบผา

Augustz:

--- อ้างจาก: daznobest ที่ ส. 31 มี.ค. 2012 เวลา 17:47:00 ---เดียวโซโลก็ลืมตาขึ้นมาแล้วก็๋
 *rip* *rip* *rip* *rip*
เนตรวงแหวนกระจกเงาหมื่นบุบผา

--- End quote ---

ผิดแล้ว  เนตรสังสาระต่างหาก

เพราะโซโล ไปเอาเซลล์ของมิฮอกมา มิฮอก เปนคนในตระกูลเซ็นจู แต่เอาตระกูลมาเปลี่ยนใหม่เปน จูลาคีล

พอเอามารวมกันเลยทำให้โซโลเบิกเนตรสังสาระได้  โอ้วว สวดยวด *great*

หน้า: << < (4/7) > >>

Go to full version