หน้าแรก Sritown.com

ผู้เขียน หัวข้อ: เผยตัวจริงและโฉมหน้าภายใต้หน้ากากของโทบิ(ฉบับฮา)  (อ่าน 11454 ครั้ง)

MicMaple

• พลทหาร / นักเรียนนินจา
  • *
เขาผู้นี้ไม่เคยโผล่มาพร้อมโทบิ
.
.
.
.
.
.
.
.
.
.
.
เข้าผูู้นี้มีอายุมากใกล้ๆกับมาดาระ 60-70
.
.
.
.
.
.
.
.
.
.
เขาผู้นี้ยังรู้จักนารูโตะเป็นอย่างดี
.
.
.
.
.
.
.
.
.
.
้เขาผู้นี้ยังเคยเห็นหน้าของคาคาชิ
.
.
.
.
.
.
.
.
.
.
.
.
.
เขาคนนั้นคือ!!!!!!!!!!
.
.
.
.
.
.
.
.
.
.
.
.
.
.
.
.
.
.
.
.
.
.

ลุงขายราเมง
 *great* *great* *great* *great* *great* *great* *great* *great* *great* *great*

เอาฮานะครับ เห็นมีกระทู้เครียดๆเยอะละ5555
เมเปิ้ลเถื่อนเซิฟสนุกๆwww.micmaple.net

Jay_Jay

• CP9 / นินจาแพทย์
  • *
Re: เผยตัวจริงและโฉมหน้าภายใต้หน้ากากของโทบิ(ฉบับฮา)
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: ศ. 30 มี.ค. 2012 เวลา 02:58:19 »
เมื่อแผนเนตรจันทราสำเร็จ ทุกคนก็จะโดนสะกดจิตให้กินแต่ราเม็งร้านลุงร้านเดียว

รวยเละครับ  *haha*

Haroshi

• ลูกเรือโจรสลัด / เกะนิน
  • *
  • ผมมาทำอะไร????
Re: เผยตัวจริงและโฉมหน้าภายใต้หน้ากากของโทบิ(ฉบับฮา)
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: ศ. 30 มี.ค. 2012 เวลา 04:45:31 »
 *haha* *haha* *haha* *haha* *haha* *haha* *haha* *haha* *haha* *number1*
เรื่อง! นี้ !ถึง !ครู อัง ค ณาเเน่ ๆ!!!!!!

Dewonlineaccount

• มนุษย์เงือก / จูนิน
  • *
  • เซียน 6 วิถี
    • Soulmanga
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: ศ. 30 มี.ค. 2012 เวลา 06:08:57 »
ไม่ยักจะรู้มาก่อนเลยนะเนี้ย  *shock*

แนวรบหุ้มเกระ Busohsensen T.F.O.A.

sattkon

• พลโท / โจนิน
  • *
  • UchiHa sattkon
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: ศ. 30 มี.ค. 2012 เวลา 09:08:00 »
ปกติไอ่เจ้านี่มันทำปวดกระบาลพอควรผมเลยไม่ยักอยากจะเดาเลย *้ัิalone* แต่ก็นะไม่อาจหลบกระแสได้ลองดูละกัน *dontknow*

ผมว่าน่าจะเป็น คางามิ นะ

สาเหตุเพราะ

1.คางามิ รุ่นเดียวกับ ดันโซ และ รุ่น 3 เพราะอย่างงั้นพลัง ก็น่าจะต่อกร กับรุ่น 4 ได้สบายเลย แถมตอน 9หางบุก คางามิ ก็ไม่อยู่
2.น่าจะเป็น อุจิวะ เพราะภายใต้หน้ากากตอนสู้กับ โคนัน เราก็เห็นว่ามันมี 2 ตา(แต่ส่วนเรื่องว่าทำไมมันไม่เปลี่ยนเป็นโหมด กระจกเงาหมืนบุฝผา นั้นเพราะ
มันเป็นโรคต้อกระจก *haha* (ผมล้อเล่นครับ)ไม่ขำ *disappoint* คือผมก็ไม่ทราบหาสาเหตุไม่ได้เหมือนว่าทำไม  *glad*
จริงๆแล้วผมก็รำคาญคนเขียนเหมือนกันครับ จะซ่อนแง่ไปไหน เพราะมันไม่ได้หนุกเลย ปวดหัว เดาผิดถูก เอาชาวบ้านทะเลาะกัน *dontknow*

ปัญกาที่ขัดข้องใจครับ(เยอะ)

1.ไม่จำเป็นที่ว่าถ้าทำผ่าตัดตาเพื่อสับเปลี่ยน เนตรวงแหวน จะต้องมีแผลเหมือน คาคาชิ ผมยกกรณีของ ดันโซ เป็นต้น
2.ทำไมคนที่ไม่ใช่ อุจิวะ ถึงต้องทำการผ่าตัดตาเอา เนตรวงแหวน มาใส่แค่ข้างเดียว
3.ทำไมมันถึงไม่ใช้กระจกเงาหมืนบ้าง (เพราะกระจกมันเป็นต้อ) ตลก   *haha*
4.ถ้ามันไม่มีกระจกเงาหมื่น แล้วมันจะอ่านประวัติของ อุจิวะ ได้ยังไง *disappoint*
5.ปัญหาอิเหลอะเขาะแคะ เยอะแย่ *dead*

จบบริบูรณ์*้bloodpool*
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ศ. 30 มี.ค. 2012 เวลา 09:10:18 โดย sattkon »

*้ั์shock2* โดนไก่ อาจารย์ จิก ..... *glad*

sattkon

• พลโท / โจนิน
  • *
  • UchiHa sattkon
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: ศ. 30 มี.ค. 2012 เวลา 09:11:35 »
เอ้าลืมไปมู้นี้เค้าเอาขำ งั้นขำกันครับขำ *haha* *haha* *haha*  *disappoint*

*้ั์shock2* โดนไก่ อาจารย์ จิก ..... *glad*

Augustz

• เทพ / โหมดเซียน
  • *
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: ศ. 30 มี.ค. 2012 เวลา 09:33:43 »
*haha* *haha* *haha* *haha* *haha* *haha* *haha* *haha* *haha*

WhiteAngel

• *
  • มิตรภาพ คือสิ่งที่ ทุกคนต้องการ
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: ศ. 30 มี.ค. 2012 เวลา 10:38:08 »
 *haha* *haha* *haha* *haha* *haha* *haha* *haha* *haha*
ถ้าคุณไม่ให้ความรัก ความเคารพ ความเกรงใจต่อผู้อื่นก่อน
คุณก็จะไม่ได้รับสิ่งเหล่านั้นมาเช่นกัน

magicmo

• *
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: ศ. 30 มี.ค. 2012 เวลา 10:59:46 »
 *haha* *haha* *haha*  จะเอาฮ่าไปไหน 555+

Augustz

• *
« ตอบกลับ #9 เมื่อ: ศ. 30 มี.ค. 2012 เวลา 11:04:29 »
คลายเครียดล่ะมั้งคับ  อันนี้กระทู้ออกทะเลนี่เนอะ *haha* *haha* *haha* *haha* *haha*

pozamiki

• *
« ตอบกลับ #10 เมื่อ: ส. 31 มี.ค. 2012 เวลา 12:16:08 »
ไม่แน่ครับ การหาข้อมูลต่างๆ ตามหอนางโลม ร้านอาหาร ร้านเหล้าเป็นแหล่งข้อมูลชั้นดีในยุทธภพเลย อย่างบรูโน่ในเรื่องวันพีซที่เป็นcp9 สิ ยังเป็นเจ้าของร้านเหล้าเลย เพิ่มตาลุงนี่เข้าไปในลิสโทบิก็ดี นะ ห้าๆๆๆๆๆ  ถ้า อ.มาซาชิ จะให้ตาลุงนี่เป็นก็เป็นได้  *haha* *haha* *haha* *haha* *haha* *haha*

Augustz

• *
« ตอบกลับ #11 เมื่อ: ส. 31 มี.ค. 2012 เวลา 12:50:12 »
ถ้าเปนตาลุงนี้ขึ้นมาจิงๆ  ผมคงช๊อกมากอ่ะคับ *rip*

rinpokpok

• *
« ตอบกลับ #12 เมื่อ: ส. 31 มี.ค. 2012 เวลา 14:11:54 »
ปกติไอ่เจ้านี่มันทำปวดกระบาลพอควรผมเลยไม่ยักอยากจะเดาเลย *้ัิalone* แต่ก็นะไม่อาจหลบกระแสได้ลองดูละกัน *dontknow*

ผมว่าน่าจะเป็น คางามิ นะ

สาเหตุเพราะ

1.คางามิ รุ่นเดียวกับ ดันโซ และ รุ่น 3 เพราะอย่างงั้นพลัง ก็น่าจะต่อกร กับรุ่น 4 ได้สบายเลย แถมตอน 9หางบุก คางามิ ก็ไม่อยู่
2.น่าจะเป็น อุจิวะ เพราะภายใต้หน้ากากตอนสู้กับ โคนัน เราก็เห็นว่ามันมี 2 ตา(แต่ส่วนเรื่องว่าทำไมมันไม่เปลี่ยนเป็นโหมด กระจกเงาหมืนบุฝผา นั้นเพราะ
มันเป็นโรคต้อกระจก *haha* (ผมล้อเล่นครับ)ไม่ขำ *disappoint* คือผมก็ไม่ทราบหาสาเหตุไม่ได้เหมือนว่าทำไม  *glad*
จริงๆแล้วผมก็รำคาญคนเขียนเหมือนกันครับ จะซ่อนแง่ไปไหน เพราะมันไม่ได้หนุกเลย ปวดหัว เดาผิดถูก เอาชาวบ้านทะเลาะกัน *dontknow*

ปัญกาที่ขัดข้องใจครับ(เยอะ)

1.ไม่จำเป็นที่ว่าถ้าทำผ่าตัดตาเพื่อสับเปลี่ยน เนตรวงแหวน จะต้องมีแผลเหมือน คาคาชิ ผมยกกรณีของ ดันโซ เป็นต้น
2.ทำไมคนที่ไม่ใช่ อุจิวะ ถึงต้องทำการผ่าตัดตาเอา เนตรวงแหวน มาใส่แค่ข้างเดียว
3.ทำไมมันถึงไม่ใช้กระจกเงาหมืนบ้าง (เพราะกระจกมันเป็นต้อ) ตลก   *haha*
4.ถ้ามันไม่มีกระจกเงาหมื่น แล้วมันจะอ่านประวัติของ อุจิวะ ได้ยังไง *disappoint*
5.ปัญหาอิเหลอะเขาะแคะ เยอะแย่ *dead*

จบบริบูรณ์*้bloodpool*
ผิดแล้วเขาคือ อุจิวะฮานามิ ต่างหาก  *haha* *hoho*

AkatsukiPein

• *
« ตอบกลับ #13 เมื่อ: ส. 31 มี.ค. 2012 เวลา 15:08:45 »
 *haha* *haha* *haha* *haha*