หน้าแรก Sritown.com

ผู้เขียน หัวข้อ: ทำไม้เวนดี้ถึงไม่เมาพาหนะเหมือนดราก้อนสเลเยอร์คนอื่นๆครับ ?  (อ่าน 37248 ครั้ง)

tumpk9

• ลูกเรือโจรสลัด / เกะนิน
  • *
ตอนนี้ผมดูถึงแค่ เกรย์ จะสู้กับ ลีออน ตอนลาลาบายอ่ะคับ  แก๊งการ์ตูนเพิ่งถึงตอนนั้น *hoho*

เอ๋ ลัลลาบลาย มีลิออนด้วยหรอ ?  *้ัdoubt*

Ps.ผมดูถึง 127 และ ซัพไทยน้อ ^^
ท่าน ลอว์ เมพสวด !!

mint1458

• บุคคลทั่วไป
ตอนนี้ผมดูถึงแค่ เกรย์ จะสู้กับ ลีออน ตอนลาลาบายอ่ะคับ  แก๊งการ์ตูนเพิ่งถึงตอนนั้น *hoho*

เอ๋ ลัลลาบลาย มีลิออนด้วยหรอ ?  *้ัdoubt*

Ps.ผมดูถึง 127 และ ซัพไทยน้อ ^^

เว็บไหนอะ ขอหน่อยดิ *hoho*

Augustz

• เทพ / โหมดเซียน
  • *
เอ้ย จำผิดๆ  ขอโทดทีคับ  แก๊ง การ์ตูน ถึงตอนลาลาบาย

แต่ อนิแมกซ์ มันถึงตอนไหนแล้วก้ไม่รุ้ แต่ไปไกลแล้วล่ะ

น่าจะตอนจบเรื่อง เจราล ลักซัส คอปบร้า ลีออน กาซิล แล้วอ่ะคับ

น่าจะประมาน เอลโดราส อ่ะ ที่มันเจอริซานน่า แล้วอ่ะคับ

mint1458

เอ้ย จำผิดๆ  ขอโทดทีคับ  แก๊ง การ์ตูน ถึงตอนลาลาบาย

แต่ อนิแมกซ์ มันถึงตอนไหนแล้วก้ไม่รุ้ แต่ไปไกลแล้วล่ะ

น่าจะตอนจบเรื่อง เจราล ลักซัส คอปบร้า ลีออน กาซิล แล้วอ่ะคับ

น่าจะประมาน เอลโดราส อ่ะ ที่มันเจอริซานน่า แล้วอ่ะคับ

เราดูถึงเรื่องเกาะเทนโรว ที่มันไปสอบเลื่อนขั้นเป็นระดับเอส *hoho*

oatnicky

• ลูกเรือโจรสลัด / เกะนิน
  • *
ดวกส์มาก ฉันดู ซับอังกิตมาตั้งแต่ตอน 49  *great* *great* *great* นั่งแปล เงิบเลยทีเดียว  *glad* *glad*

mint1458

ดวกส์มาก ฉันดู ซับอังกิตมาตั้งแต่ตอน 49  *great* *great* *great* นั่งแปล เงิบเลยทีเดียว  *glad* *glad*
น่าสงสารแฮะ *hoho*

artkub

• CP9 / นินจาแพทย์
  • *
  • อยากออกทะเลจัง
ซับไทยมีก๊ไม่ดู *disappoint*

ไปทะเลกันดีกว่า *dontknow*

spirit

• โจรสลัดสาว / นินจาซึนะ
  • *
ตอนนี้มีซัพไทยถึงตอนที่ 127 แล้วนะครับ  แอบเห็นตอนที่ 128 มีเด็กผู้หญิงที่เห็นตอน Fairy Tail Opening 11 โผล่มาแล้วด้วยมาพร้อมกับไม้เท้าที่จะกลายเป็นกุญแจทองบิ๊กด้วย

prince_fenris

• โจรสลัดสาว / นินจาซึนะ
  • *
    • punzas.net
ไม่เห็นเมาซักที สงสัยอยู่เหมือนกัน *dontknow* *dontknow*