Manga Zone > One Piece TH วันพีช แปลไทย

ค่าหัวในวันพีซ - One Piece Bounties

หน้า: << < (7/16) > >>

marangone:

--- อ้างจาก: Augustz ที่ พฤ. 24 พ.ย. 2011 เวลา 16:08:17 ---เอสค่าหัว200ล้านจิงคับ

ดูจากในอนิเมตอนที่ไอ่สกอเปี้ยนตามหาเอสที่อลาบาสต้า

มีตอนที่ลูกมันเอาใบประกาศจับของเอสมาดูคับ

ถ้าจำไม่ผิดน่าจะเปนตอนที่เอสกะลูฟี่แยกกันอ่ะ

--- End quote ---

ผมไม่ได้ดู อนิเมะ ช่วยหาคลิปมาประกอบด้วยได้ไหมครับ หรือ รบกวน คุณ Panndora ก็ได้ครับ วานหาคลิปตอนนี้ให้ผมหน่อยครับ ^^

windyzero:

ภาค 5 เลยรึ แต่เท่าที่จำได้ รู้สึก เอส จะพกใบประกาศจับของลูฟี่ติดตัวตลอดเวลา

แล้วบังเอิญ ไปพบกันที่ อลาบาสต้า แต่ไม่ยักเห็นใบประกาศจับนะ เดี๋ยวไว้ว่างๆจะไปไล่เปิดหาอีกที

panndora:

--- อ้างจาก: Augustz ที่ พฤ. 24 พ.ย. 2011 เวลา 16:08:17 ---เอสค่าหัว200ล้านจิงคับ
ดูจากในอนิเมตอนที่ไอ่สกอเปี้ยนตามหาเอสที่อลาบาสต้า
มีตอนที่ลูกมันเอาใบประกาศจับของเอสมาดูคับ
ถ้าจำไม่ผิดน่าจะเปนตอนที่เอสกะลูฟี่แยกกันอ่ะ

--- อ้างจาก: marangone ที่ พฤ. 24 พ.ย. 2011 เวลา 16:48:58 ---ผมไม่ได้ดู อนิเมะ ช่วยหาคลิปมาประกอบด้วยได้ไหมครับ หรือ รบกวน คุณ Panndora ก็ได้ครับ วานหาคลิปตอนนี้ให้ผมหน่อยครับ ^^

อ่ะจ้ะ!! ตามคำขอแปะอนิเมะตอนดังกล่าวให้
ปัญหาคือลูกชายของสกอร์เปี้ยนล้วงใบประกาศจับเอสออกมาดูจริงๆ แต่มันไม่เห็นเลขค่าหัวตะ ใบประกาศมันขาด!! นาทีที่ 16.25

marangone:

--- อ้างจาก: panndora ที่ พฤ. 24 พ.ย. 2011 เวลา 20:30:49 ---อ่ะจ้ะ!! ตามคำขอแปะอนิเมะตอนดังกล่าวให้
ปัญหาคือลูกชายของสกอร์เปี้ยนล้วงใบประกาศจับเอสออกมาดูจริงๆ แต่มันไม่เห็นเลขค่าหัวตะ ใบประกาศมันขาด!! นาทีที่ 16.25

ตามนี้ครับ ว่าแต่ สกอร์เปี้ยนคือใครหว่า???

windyzero:

กลุ่มคนที่อยู่ในหุบเขามั้ง ถ้าจำไม่ผิด-*-

หน้า: << < (7/16) > >>

Go to full version