Manga Zone > One Piece TH วันพีช แปลไทย

ค่าหัวในวันพีซ - One Piece Bounties

หน้า: << < (3/16) > >>

saxsax:

ขอบคุณคร้าบบบ ^^

discount:

เดียวอีกสักพัก ค่าหัวพวก โรบิน ซันจิ นามิ จะขึ้นละ เพราะมันดองมานาน ตั้งแต่ เกราะ water seven ละ

JaunConstantine:

ช๊อปเปอร์ผมค่าหัวขึ้นเหมือนชาวบ้านเค้ารึยังเนี้ย  *great* *great* *great*

luffy fotos:

ลูฟี่ต้องค่าหัวเพิ่มขึ้นอีกแน่นอน *attack*

thanapong111:

ใครก้ได้ช่วยหาประวัติของโรเจอร์ให้ผมดูทีคับ ทำไมถึงรู้ว่า 1500ล้าน แล้วมีคนบอกว่า เป็น นักดาบธรรมดา
ทำไมถึงรู้ผมอ่านตกตอนไหนรึป่าวหว่า? งงคับ

หน้า: << < (3/16) > >>

Go to full version