Manga Zone > One Piece TH วันพีช แปลไทย

คิดว่า ซามูไรครึ่งท่อน เผ่าอะไรอ่ะ...แล้วตัวมันจะใหญ่ประมาณใคร...

หน้า: (1/3) > >>

เดามั่วมั่ง:

คิดว่า ซามูไรครึ่งท่อน เผ่าอะไรอ่ะ...แล้วตัวมันจะใหญ่ประมาณใคร...ครับ

เห็นหัวมันใหญ่กว่าหัว ซันจิ ร่วม 2 เท่าแหน่ะ....
คิดว่าถ้าประกอบครบทุกส่วนแล้วตัวมันจะใหญ่ และสูงประมาณใครกัน

[email protected]:

หัวใหญ่อยู่นะ  หน้าจะเท่าสูงเท่าแฟรงกี้ได้ละมั่ง *้ั์notlisten*
เผ่า นี้ ไม่ทราบ รอดูต่อไป *bye*อีกนิดหนึ่ง อยากรู้ว่ามันมาเกาะนี้ทำไม ตอนต่อไปหน้าจะได้คำตอบ ฝีมือเก่งน่าดูตอนที่รำตัวสู้กับ บรู๊ค

pujee:

เผ่านี่ หมายถึง วะโนะคุนิ รึเปล่าครับ

รวมกันทั้งตัวคงไม่ใหญ่มาก น่าจะพอๆกับเซนโงคุ

Merry:

ตามท่าน Pu เลยครับ

( ตัวใหญ่ ล้มดัง )

Munafic:

มันมาตามหาลูกชายครับ... เห็นว่าลูกชายถูกลักพาตัวมา ฝีมือคงร้ายน่าดู ขนาดมีแค่ลำตัวยังสู้กับบรู๊กได้อ่า

หน้า: (1/3) > >>

Go to full version