Manga Zone > One Piece TH วันพีช แปลไทย

มันคือ ฮาคิ ของสุภาพบุรุษ "ซันจิ" ....!

หน้า: (1/9) > >>

เดามั่วมั่ง:

ภาพนี้คือ ภาพนึงที่แสดงให้เห็นว่า ซันจิมีฮาคิสังเกตุแล้ว... ใช่ป่าว
หรือ ว่าแค่ได้ยินเสียงแว่วๆ.... มาแต่ไกล  หรือยังไงครับ แสดงความคิดเห็นกันหน่อย...ครับ ?

ช่วงนี้ กระทู้ผุดขึ้นน้อย...ดีจัง  เลยถือโอกาส ตั้งกระทู้ซะเลย

*้ัdoubt* *้ัdoubt* *้ัdoubt*

Lambo:

อันนี้ไม่รู้ใช่ฮาคิป่าว ผมว่ามันคือหัวใจที่เชื่อมโยงกันของซันจิกับนามิ *haha* *haha* *great* *great*

pujee:

เฉพาะฉากนี้นะครับ ผมว่าคงได้ยินเสียงกรี๊ดรึเปล่า ถ้ามีฮาคิสังเกตุน่าจะรับรู้ทุกๆอย่างรอบตัวรึเปล่า

แต่ส่วนตัวอยากให้ซันจิมีฮาคิเกราะมากกว่าช่วยในการต่อสู้เยอะดี ส่วนฮาคิสังเกตุมีก็ดี ฟรีก็เบิ้ล ถ้าชื่อเปิ้ล เบิ้ลสองที

Augustz:

ผมว่า น่าจะใช่นะ

แล้วก้ีกตอนนึงที่อยุ่เกาะเงือก ที่คาลิบู ไปจับตัวโฮชิอ่ะ ลูฟี่ถามโซโล ซันจิ ว่าในปราสาทมีสัตว์ป่าด้วยหรอ

2คนนี้ก้ดูท่าจะสัมผัสได้เหมือนกันนะ ผมว่า ยังไงซะ กลุ่ม3ปีศาจ ต้องมีฮาคิเกราะกับสังเกตุอยุ่แล้วล่ะ

ปล.ความเหนส่วนตัว *้ัิalone*

Vin D Sel:

หรือว่าหน้านี้มันสำลักควันบุหรี่ แต่แกล้งเก็กหล่อไว้

หน้า: (1/9) > >>

Go to full version