Manga Zone > One Piece TH วันพีช แปลไทย

คนๆนี้คือใครอ่ะครับ ?

หน้า: << < (2/6) > >>

pujee:

เนอะ ไหงมาอยู่ด้วยกันได้ เผลอๆเป็นลูกน้องลอว์ไปซะแล้ว หรือมันจะโดนเอาหัวใจไปอีกคน

Augustz:

ถ้าเอาหัวใจไป จะมีชีวิตรอดอยุ่อีกหรอคับ

อย่างพวกนามิ ลอว์ยังใช้ แชมเบิ้ล เลย  แค่สลับกันแค่นั้น

ถ้าไม่มีหัวใจ คงน่าจะตายนะ 

ืneowalker:

หนวดขาว หนาวดำ OK ดูเท่

แต่พอมีหนวดน้ำตาล กลายเป็น ฮาไปเลย

Augustz:

เดี๋ยวซักพักคงจะมี หนวดแดง หนวดน้ำเงิน หนวดส้ม หนวดเขียว  ตามกันออกมาเรื่อยๆ

แต่ยังไง ก้สุ้พระเอกของเราไม่ได้หรอก  เพราะพระเอกของเราคือ หนวด จะ-หิ๋ม *hoho*

แอบเรท นิดๆ  *haha* *haha*

ืneowalker:

--- อ้างจาก: Augustz ที่ พฤ. 22 มี.ค. 2012 เวลา 15:42:23 ---เดี๋ยวซักพักคงจะมี หนวดแดง หนวดน้ำเงิน หนวดส้ม หนวดเขียว  ตามกันออกมาเรื่อยๆ

แต่ยังไง ก้สุ้พระเอกของเราไม่ได้หรอก  เพราะพระเอกของเราคือ หนวด จะ-หิ๋ม *hoho*

แอบเรท นิดๆ  *haha* *haha*

--- End quote ---

เออเนอะเป็นไปได้แฮะ

อาจจะมี ผมทอง ผมเทา ผมหยิก ตามมาอีกชุด  *rip*

หน้า: << < (2/6) > >>

Go to full version