Manga Zone > One Piece TH วันพีช แปลไทย

คนๆนี้คือใครอ่ะครับ ?

หน้า: (1/6) > >>

pujee:

บอสของพวกเซนทอร์จากตอนล่าสุดอ่ะ เคยเป็นโจรสลัด คุ้นหน้ามากๆ จำไม่ได้เห็นจากตอนไหน เขาคือใคร แล้วทำไมรู้จักลูฟี่อ่ะ ผมจำไม่ได้

ronnaman:

หน้าคล้ายๆ โจรสลัหนวดน้ำตาลครับ
ที่เข้ายึดเกาะของหนวขาวหลังจากหนวดขาวตายน่ะ

Aragan:

หนวดน้ำตาลที่โดน โฮคิน ตบเกรียน

pujee:

อ่อ ขอบคุณครับ พอนึกออกและ  *number1*

Augustz:

แสดงว่า บาจิล โฮคินส์  เปนหมอดูลวงโลก หมอดูกาก

เพราะก่อนมันจะเชือดหนวดน้ำตาล มันบอกว่า ชั้นเห็นรางมรณะบนตัวนาย  แสดงว่า มันต้องตายแน่ๆ

ไหงมาอยุ่เกาะเดียวกะลอว์ล่ะ แสดงให้เห็นว่า หนวดน้ำตาล ไม่ตายเพราะโฮคินส์  นั่นก้คือ โฮคินส์ ทำนายผิด

*haha* *haha* *haha*

หน้า: (1/6) > >>

Go to full version