Manga Zone > One Piece TH วันพีช แปลไทย

เมื่อ ซันจิ ย้ายหัวใจเข้าไปอยู่ในตัวนามิจะเกิดอะไรขึ้น....

หน้า: << < (6/6)

artkub:

--- อ้างจาก: Merry ที่ พฤ. 12 เม.ย. 2012 เวลา 10:13:49 ---2ปี มานี้ นามิโตขึ้น มากจริงๆ ^^

. .. ( คอยดู โรบิ้นบ้าง เถอะ 55 )

ท่าดันนม ของซันจิ นี้มัน !!!! หน้านัก

--- End quote ---
มันก๊น่าดู อยากเห็นมาก

neomazang:

เป็นผมก็แอบเข้าห้องน้ำไง บอกปวดท้อง อิอิ  ผมว่างานนี้ซันจิทำงานใช้หนี้หัวโตแน่ๆ จับทีเป็นแสนๆ *nude*

NaTTaJaK:

ผมว่าเรื่องร่างกายของนามินั้นทั้งกลุ่มเคยเห็นกันเกือบหมดแล้วแหละคับ(เห็นตอนไม่ไส่อะไรเลย)
ตอนอลาบาสต้าอ่าครับนามิบอกคนละแสนครับ  วีวี่อึ้งเลยครับ
แล้วก็ภาคมูวี่ครับลูฟี่บุกห้องน้ำเจอนามิแบบจะๆเลยครับ
ซันจิคงเห็นจนเอียนครับแต่ไม่เบื่อก็เท่านั้นครับห้าาา

Augustz:

--- อ้างจาก: NaTTaJaK ที่ พฤ. 12 เม.ย. 2012 เวลา 22:39:00 ---ผมว่าเรื่องร่างกายของนามินั้นทั้งกลุ่มเคยเห็นกันเกือบหมดแล้วแหละคับ(เห็นตอนไม่ไส่อะไรเลย)
ตอนอลาบาสต้าอ่าครับนามิบอกคนละแสนครับ  วีวี่อึ้งเลยครับ
แล้วก็ภาคมูวี่ครับลูฟี่บุกห้องน้ำเจอนามิแบบจะๆเลยครับ
ซันจิคงเห็นจนเอียนครับแต่ไม่เบื่อก็เท่านั้นครับห้าาา

อุซปก้เหนคับ  ที่ทิลเลอร์ บาร์ค  บางทีแฟรงกี้ กับ บรูค ยังไม่เคยเหนนะ

แต่คนที่เหนบ่อยที่สุด  ผมว่า  ไม่โรบิ้น ก้ชอปเปอร์อ่ะคับ  อิจฉาชอปเปอร์จังน้า  *hoho*

NaTTaJaK:

--- อ้างจาก: Augustz ที่ พฤ. 12 เม.ย. 2012 เวลา 22:44:24 ---
--- อ้างจาก: NaTTaJaK ที่ พฤ. 12 เม.ย. 2012 เวลา 22:39:00 ---ผมว่าเรื่องร่างกายของนามินั้นทั้งกลุ่มเคยเห็นกันเกือบหมดแล้วแหละคับ(เห็นตอนไม่ไส่อะไรเลย)

อุซปก้เหนคับ  ที่ทิลเลอร์ บาร์ค  บางทีแฟรงกี้ กับ บรูค ยังไม่เคยเหนนะ

แต่คนที่เหนบ่อยที่สุด  ผมว่า  ไม่โรบิ้น ก้ชอปเปอร์อ่ะคับ  อิจฉาชอปเปอร์จังน้า  *hoho*

ไช่ครับอิฉาช็อปเปอร์ที่สุดครับเป็นคนเดียวที่เข้าออกห้องน้ำได้อย่างอิสสระครับเพราะนามิไม่ว่าครับและแน่นอนคับเคยซปอกนามิมาหลายครั้งแล้วครับ(อุซปก็เคยน้าาาตอนโลกไหม่อะครับนามิจับกดเลยอ่าาครับนาอิฉาาาาห้าาาาา)

หน้า: << < (6/6)

Go to full version