Manga Zone > One Piece TH วันพีช แปลไทย

เมื่อ ซันจิ ย้ายหัวใจเข้าไปอยู่ในตัวนามิจะเกิดอะไรขึ้น....

หน้า: << < (2/6) > >>

เดามั่วมั่ง:

--- อ้างจาก: KJ_supergigz ที่ พฤ. 22 มี.ค. 2012 เวลา 01:59:40 ---ผมว่าถ้านามิรู้ตัวคงซัดซันจิซะหมอบก่อนน่ะสิครับ หรือไม่คงโดนฟ้าผ่าก่อนจะได้ดู... *nude* *nude*

--- End quote ---

ผมว่าคงจะไม่ใช่ฟ้าผ่าล่ะมั้ง.... ตอนนี้นามิ อยู่ในร่างแฟรงกี้
สงสัยจะได้เห็นนามิใช้ บีม ยิงร่างตัวเอง(ที่ซันจิสิง)ก็คราวนี้แหล่ะ....

ว่าแต่นามิจะใช้กลไกร่างแฟรงกี้เป็นป่าวหว่า...
นามิร่างแฟรงกี้ใช้รถถังมนุษย์  แค่คิดก็ ฮาแล้ว....  *haha*

KJ_supergigz:

--- อ้างจาก: เดามั่วมั่ง ที่ พฤ. 22 มี.ค. 2012 เวลา 02:08:58 ---
ว่าแต่นามิจะใช้กลไกร่างแฟรงกี้เป็นป่าวหว่า...
นามิร่างแฟรงกี้ใช้รถถังมนุษย์  แค่คิดก็ ฮาแล้ว....  *haha*

แต่ผมอยากเห็นนามิใช้ไฟฉายหัวนมมากกว่า ไม่รู้ว่าเจ๊แกจะกล้าใช้เปล่า *nude*

pujee:

ผมว่าถึงจะสลับใจกัน แต่ความรู้สึกก็ยังสัมพันธ์กับร่างกายตัวเองอยู่

กรณีศึกษาที่ซันจิไปอยู่ในร่างของนามินี้ ร่างกายบางส่วนของซันจิจะแข็งตัว เพราะอากาศหนาวบนเกาะครับ

--- อ้างจาก: KJ_supergigz ที่ พฤ. 22 มี.ค. 2012 เวลา 01:59:40 ---ผมว่าถ้านามิรู้ตัวคงซัดซันจิซะหมอบก่อนน่ะสิครับ หรือไม่คงโดนฟ้าผ่าก่อนจะได้ดู... *nude* *nude*

ผ้าจะไม่ขาดหลุดลุ่ยหมดหรอครับถ้าฟ้าผ่า คงจะยิ่งดีนะ

Nabonginw:

*love* *love*ซันจิเป็นสุภาพบุรษครับ *hoho* *hoho* *hoho*
                           *nude* *nude*  แต่คงไม่เหลือล่ะงานนี้ *nude* *nude* *nude*

Remy Martin:

ซันจิ เลือดหมดตัว ครับ *hoho* *hoho*

หน้า: << < (2/6) > >>

Go to full version