Manga Zone > One Piece TH วันพีช แปลไทย

เมื่อ ซันจิ ย้ายหัวใจเข้าไปอยู่ในตัวนามิจะเกิดอะไรขึ้น....

หน้า: (1/6) > >>

เดามั่วมั่ง:

555....ขำอ่ะ
ซันจิ ในร่างนามิบอกบุหรี่ตก...
แฟรงกี้ ในร่างช๊อบเปอร์  มีขนตาด้วย
ส่วน ช๊อบเปอร์ในร่างซันจิสำรักควันบุหรี 555..... แถมหน้าตาน่ารัก เชีย...

ในเมื่อ ซันจิ ตัวลามก ย้ายเข้าร่างนามิ
ไม่อยากจะคิดเลย มันจะเปิดดูอะไร รึเปล่าหว่า.... *hoho*
อาจารย์โอดะแกก็เลือกให้จิตใจซันจิเข้าไปอยู่ในตัวนามิ ซะด้วยสิ...โอกาสของซันจิมาถึงแล้ว

Lambo:

ตอนนี้ซันจิยังไม่รู้ตัวว่าอยู่ในร่างนามิ  ถ้ารู้คงได้ *nude* *nude* *nude* *nude* *nude* *nude*

DipucCupiD:

ฝันที่ยิ่งกว่าฝัน  *great*

Aragan:

ซันจิ เป็นสุภาพบุรุษนะครับ  *glad*

แล้ว นามิ จะเหลือเหรอ  *nude*

KJ_supergigz:

ผมว่าถ้านามิรู้ตัวคงซัดซันจิซะหมอบก่อนน่ะสิครับ หรือไม่คงโดนฟ้าผ่าก่อนจะได้ดู... *nude* *nude*

หน้า: (1/6) > >>

Go to full version