Manga Zone > Naruto TH นารุโตะ นินจาคาถาโอ้โฮเฮะ แปลไทย

ตระกูลเซ็นจูในปัจจุบันมีใครมั่งอะ

หน้า: << < (8/8)

Augustz:

ถ้ารุ่น1กับรุ่น2ออพเด็กจิง แต่อายุของแม่ ก้ไม่ได้เกี่ยวกับของลูกนิคับ

ใช่ว่าแม่อายุ17 ลูกจะเกิดช้าเมื่อไหร่ล่ะ  ตั้งท้อง9เดือนกันทั้งนั้น *dontknow*

คือ รุ่น1กับรุ่น2 นับจากตอนนุ้น มาตอนนี้ น่าจะอายุประมาน100ปีได้ หลังจากที่ตายไป

ยังไงอายุลูกมันก้น่าจะเกิน40อ่ะคับ  แต่คาบูโตะเอง เพิ่งจะ20หน่อยเองไม่ใช่หรอ

ปล.ความเหนส่วนตัว *้ัิalone*

rinpokpok:

--- อ้างจาก: Augustz ที่ ศ. 23 มี.ค. 2012 เวลา 12:23:44 ---ถ้ารุ่น1กับรุ่น2ออพเด็กจิง แต่อายุของแม่ ก้ไม่ได้เกี่ยวกับของลูกนิคับ

ใช่ว่าแม่อายุ17 ลูกจะเกิดช้าเมื่อไหร่ล่ะ  ตั้งท้อง9เดือนกันทั้งนั้น *dontknow*

คือ รุ่น1กับรุ่น2 นับจากตอนนุ้น มาตอนนี้ น่าจะอายุประมาน100ปีได้ หลังจากที่ตายไป

ยังไงอายุลูกมันก้น่าจะเกิน40อ่ะคับ  แต่คาบูโตะเอง เพิ่งจะ20หน่อยเองไม่ใช่หรอ

ปล.ความเหนส่วนตัว *้ัิalone*

--- End quote ---
จริงอยู่ครับแต่ไอ้คนที่เก็บคาบูโต๊ะมาเลี้ยงอาจจะสะตาฟการเจริญเติบโตก็ได้ ฮ่าๆ
อาจไปหลับไหลในทานเเคปซูน *haha* *dontknow*

prince_fenris:

โอย ตูล่ะเพลีย *rip* *rip*

satam:

ผมว่าเด่วตอนหลังก้ออกมาเพียบตระกูลเซนจูอ่ะ เหมือนอุสึบากิไง ตอนหลังๆนี่เยอะแยะไปหมด *attack*

ความคิดเห็นส่วนบุคคล อย่าด่ากันนะฮะ

jwcqf:

อุซิมากิกับเซ็นจูเป็นญาติห่างๆ น่าจะเป็นตระกูลเดียวกันมั้งครับ

หน้า: << < (8/8)

Go to full version