Manga Zone > Naruto TH นารุโตะ นินจาคาถาโอ้โฮเฮะ แปลไทย

ตระกูลเซ็นจูในปัจจุบันมีใครมั่งอะ

หน้า: << < (7/8) > >>

Jay_Jay:

--- อ้างจาก: HunterX_nai ที่ พฤ. 22 มี.ค. 2012 เวลา 22:02:22 ---
--- อ้างจาก: Jay_Jay ที่ พฤ. 22 มี.ค. 2012 เวลา 21:08:28 ---
--- อ้างจาก: Augustz ที่ พฤ. 22 มี.ค. 2012 เวลา 20:40:46 ---
--- อ้างจาก: Jay_Jay ที่ พฤ. 22 มี.ค. 2012 เวลา 19:22:30 ---ไอแว่นอาจจะมาจากเซ็นจุก็ได้นะ สังเกตจากพลังฟิ้นฟูตัวเองของมันคล้ายๆ กายเซียน ของรุ่น 1 และไอแว่นบอกว่าซักวันจะไขปริศนาของเซียนเต๋าให้ได้
อาจจะหมายถึงมันจะอยากเป็นเซียนหกวิถีซะเอง ที่มันอยากได้ซาสึเกะก็คงเพราะอยากได้พลังของตระกูลอุจิวะ พ่อแม่ของคาบูโตะเป็นใครก็ไม่มีใครรู้

เดาเอาครับ รอดูกันต่อไป ......

*disappoint*

--- End quote ---
ก้เปนไปได้นะ เพราะนอกจากการที่ต้องการพลังของตระกูลอุจิวะ โดยแท้จิง

อาจจะอยากได้ร่างกายของซาสึเกะ เพื่อรับและทนพลังที่จะได้มาได้ด้วยนะ พอเปนไปได้ป่าว เพราะคาบูโตะมันบอกว่า

ท่านโอโรจิมารุ เคยย้ายร่างหลายร่างแล้ว ก้ไม่เจอร่างที่สามารถทนพลังนี้ได้เลย *great*

ถ้าไอแว่นเป็นเซ็นจุจริง ผมว่ามันหมายถึงร่างกายของมันนี่แหละครับที่จะรับพลังไหว ที่มันอยากได้เกะก็คงเป็นเพราะมันจะเอามาทดลอง ผสมพลังอุจิวะเข้า
กับตัวเองอีกนั่นเเหละ ถ้าสำเร็จมันก็จะมีพลังของทั้งสองตระกูล สามารถเป็นเซียนหกวิถีได้

รู้ตัวอีกทีอยู่กลางทะเลซะแล้ว  *haha*

ยาคูชิ คาบูโตะครับ

ชื่อสกุลมันเปลี่ยนกันได้ครับ ซึนาเดะมาจากเซ็นจุ ยังเปลี่ยนเลย

ผมไม่ฟันธงครับ เดาเอา

uddy:

พวกเราก็ออกแนว
ไปนอกเรื่องซะทุกที

อย่าให้ใครมาเริ่มทีเดียวเรื่องแบบนี้

เหอๆ  *great*

Augustz:

ผมว่า ยาคุชิ น่าจะเปนนามสกุล ของคนที่เก็บคาบูโตะมาเลี้ยงมากกว่านะคับ

จิงๆแล้วก้ไม่มีการกล่าวถึงรุ่นที่1เลยนะ ไอ่นี่อาจจะ้เปนลูกของรุ่น1ก้ได้   แต่อายุ มันดูน้อยเกินไป เลยคิดว่าไม่น่าจะใช่

อาจจะเปนลูกรุ่น2 อายุก้ยังน้องไปอยุ่ดีอ่ะ อีกอย่างรุ่น3ยังไม่รุ้ความเปนมาของมันเลย เพราะงั้นเลยไม่น่าจะใช่

ปล.ความเห็นส่วนตัว *้ัิalone*

Jay_Jay:

โทบิแกต้องมาจากเซ็นจุนะเว้ยเฮ้ย  *great*

เชียร์อยู่เนี่ย เพราะ

1. ไม่ใช่อุจิวะ ควบคุมเนตรตัวเองไม่เป็น ใส่วงแหวนข้าง สังสาระข้าง

2. ไม่ใช่อุสึมากิ เพราะไม่มีเอกลักษณ์ของผมสีแดง

3. อาจจะเป็นเซ็นจุ !? เหลือแค่ตระกูลเดียว ส่วนตระกูลอื่นไม่น่าจะใช้โทบิแล้วนะ

*dead*

prince_fenris:

--- อ้างจาก: Augustz ที่ ศ. 23 มี.ค. 2012 เวลา 09:58:24 ---ผมว่า ยาคุชิ น่าจะเปนนามสกุล ของคนที่เก็บคาบูโตะมาเลี้ยงมากกว่านะคับ

จิงๆแล้วก้ไม่มีการกล่าวถึงรุ่นที่1เลยนะ ไอ่นี่อาจจะ้เปนลูกของรุ่น1ก้ได้   แต่อายุ มันดูน้อยเกินไป เลยคิดว่าไม่น่าจะใช่

อาจจะเปนลูกรุ่น2 อายุก้ยังน้องไปอยุ่ดีอ่ะ อีกอย่างรุ่น3ยังไม่รุ้ความเปนมาของมันเลย เพราะงั้นเลยไม่น่าจะใช่

ปล.ความเห็นส่วนตัว *้ัิalone*

ใครจะไปรู้ รุ่นหนึ่งอาจจะไปไข่ทิ้งไว้ที่ไหนโดยไม่รู้ตัวก็ได้ หรืออาจจะออพเด็ก ลูกออกมาเลยอายุน้อย *dontknow* *dontknow*

หน้า: << < (7/8) > >>

Go to full version