หน้าแรก Sritown.com

ผู้เขียน หัวข้อ: ขอขุดคุยเรื่อง ฮิวงะหน่อยนะ  (อ่าน 20239 ครั้ง)

[email protected]

• มนุษย์เงือก / จูนิน
  • *
Re: ขอขุดคุยเรื่อง ฮิวงะหน่อยนะ
« ตอบกลับ #15 เมื่อ: จ. 19 มี.ค. 2012 เวลา 17:03:15 »
น่าจะเป็นตอนที่ 46 คาคาชิ เอ่ยปากว่า แม้แต่อุจิฮะถ้าย้อนไปต้นตระกูลก็สืบเชื้อสายมีต้นกำเนิดมาจากฮิวงะ เนตรสีขาวมีความสามารถในการมองเห็นเหนือกว่า เนตรวงแหวน
46 นี้ของมังงะหรือ อมิเนะ อะ

devicry

• โจรสลัดสาว / นินจาซึนะ
  • *
  • จากใจที่ด้านชา
    • [url=http://image.ohozaa.com/view/5oalm][img]http://image.ohozaa.com/i/3e3/g1YgH.jpg[/img][/url]
Re: ขอขุดคุยเรื่อง ฮิวงะหน่อยนะ
« ตอบกลับ #16 เมื่อ: จ. 19 มี.ค. 2012 เวลา 17:26:31 »
อ่าวเท็นงูนี้มันเรื่องโกหกไม่ใช่หรือ เว็บนอกก็บอก มีคนแต่งขึ้นเอง

ก้ใช่ไงคับ มันเคยมีบอกที่ไหนล่ะ ว่ามีเท็นงู ไปแต่งงานกับฮิวงะ น่ะ  *rip*

ตัวอย่างคอมเม้นที่ไม่ควรโพส  สิ้นเปลือง  เพราะเค้าก้อรู้อยู่แล้ว  *dontknow* *dontknow* *dontknow* *dontknow*

ปล. ความเหนส่วนตัวล้วนๆ
หากเลือกคู่ต่อสู้ผิด ก้อจงเลือกอาวุธให้ถูก

Augustz

• เทพ / โหมดเซียน
  • *
« ตอบกลับ #17 เมื่อ: จ. 19 มี.ค. 2012 เวลา 18:06:43 »
ตัวอย่างคอมเม้นที่ไม่ควรโพส  สิ้นเปลือง  เพราะเค้าก้อรู้อยู่แล้ว

ปล. ความเหนส่วนตัวล้วนๆ

ขอโทดด้วยละกันคับ ที่ผมสิ้นเปลือง

ก้เผื่อไว้ว่าบางคนเค้าไม่ีรุ้ เพราะคนบางคนเค้าดูมาจากวิกิพีเดีย เค้าเหนว่า เปนเว็ปที่มีข้อมูลเยอะ ก้เลยคิดว่าเชื่อถือได้
และเป็นเรื่องจิง 

ทีหลังผมจะได้ไม่โพสมันละ 

Dewonlineaccount

• *
  • เซียน 6 วิถี
    • Soulmanga
« ตอบกลับ #18 เมื่อ: จ. 19 มี.ค. 2012 เวลา 19:05:14 »
น่าจะเป็นตอนที่ 46 คาคาชิ เอ่ยปากว่า แม้แต่อุจิฮะถ้าย้อนไปต้นตระกูลก็สืบเชื้อสายมีต้นกำเนิดมาจากฮิวงะ เนตรสีขาวมีความสามารถในการมองเห็นเหนือกว่า เนตรวงแหวน
46 นี้ของมังงะหรือ อมิเนะ อะ
เอ่ม ดูๆเรปบนๆ ที่ผมโพสทิ้งลิ้งค์ไว้ก็ดีนะครับ

แนวรบหุ้มเกระ Busohsensen T.F.O.A.

sattkon

• พลโท / โจนิน
  • *
  • UchiHa sattkon
« ตอบกลับ #19 เมื่อ: อ. 20 มี.ค. 2012 เวลา 17:52:54 »
เอาง่ายๆครับ คือตอนนั้น ฮิวงะ บางคนตายตาสั้นเลยคิดค้นคอนแทรกสีแดง ที่เรียกว่า เนตรวงแหวน โดยหนูทดลองคนแรก คือ มันดาระ *haha* *haha* *haha* *haha* *haha* *haha* *haha*

*้ั์shock2* โดนไก่ อาจารย์ จิก ..... *glad*

Augustz

• *
« ตอบกลับ #20 เมื่อ: อ. 20 มี.ค. 2012 เวลา 18:02:58 »
มันมีด้วยเรอะ คอนแทคเลนส์ในยุคนั้นน่ะ  *haha* *haha*

nakin

• CP9 / นินจาแพทย์
  • *
« ตอบกลับ #21 เมื่อ: อ. 20 มี.ค. 2012 เวลา 20:01:28 »
มันมีด้วยเรอะ คอนแทคเลนส์ในยุคนั้นน่ะ  *haha* *haha*
คอมพิวเตอร์ เรือยนต์ยังมีเลยครับ การ์ตูนเรื่องนี้
ผมยังงงอยู่ว่า สรุปมันย้อนยุคหรือร่วมสมัย *glad* *glad* *glad*

momothedog

• *
« ตอบกลับ #22 เมื่อ: อ. 20 มี.ค. 2012 เวลา 20:39:42 »
คอมพิวเตอร์ เรือยนต์ยังมีเลยครับ การ์ตูนเรื่องนี้
ผมยังงงอยู่ว่า สรุปมันย้อนยุคหรือร่วมสมัย *glad* *glad* *glad*

อาจจะผสมกันระหว่าง ยุคโบราณ กับ ยุคปัจจุบัน ก็ได้

Fusion แบบ YugiOh Duel Monstar ก็ได้ 555+  *haha* *haha* *haha*

Augustz

• *
« ตอบกลับ #23 เมื่อ: อ. 20 มี.ค. 2012 เวลา 20:47:55 »

อาจจะผสมกันระหว่าง ยุคโบราณ กับ ยุคปัจจุบัน ก็ได้

Fusion แบบ YugiOh Duel Monstar ก็ได้ 555+  *haha* *haha* *haha*
ไปกันใหญ่ละ  นารูโตะ เริ่ม ลามไปหายูกิละ *haha*

เดี๋ยวก้มีไอเท็มพันปี กับ ฟาโรห์ ตามมาจนได้หรอก  *haha* *haha* *haha*

Dewonlineaccount

• *
  • เซียน 6 วิถี
    • Soulmanga
« ตอบกลับ #24 เมื่อ: อ. 20 มี.ค. 2012 เวลา 22:34:26 »
พวกคุณนิเริ่มจะบิดเบือนประวัติศาสตร์นารูโตะมากไปและ *haha* *้ั์noooo*

แนวรบหุ้มเกระ Busohsensen T.F.O.A.

ooae

• *
« ตอบกลับ #25 เมื่อ: อ. 20 มี.ค. 2012 เวลา 22:39:19 »
เดามั่วๆนะคับ

คนที่ได้กายเซียน ก็คงแตกออกมาเป็น เซนจู กับ อุสึมากิมั้งคับ   คนที่ได้เนตรเซียนก็คงเป็นเนตรสังสาระนั้นแหละ ก็คงจะแตกมาเป็น ฮิวงะก่อน แล้วก็อาจแตกมาเป็น อุจิว่ะ อีกที่
....................................
ฝนตก น้ำท่วมเท่าไรกูรก็ไม่กลัว....เพราะโลกส่วนตัวกรูสูง