หน้าแรก Sritown.com

ผู้เขียน หัวข้อ: พลังใหม่ "ที่สร้างความโกลาหล ให้กับโลก" ของนามิ  (อ่าน 47854 ครั้ง)

OffeSpiN

• CP9 / นินจาแพทย์
  • *
Re: พลังใหม่ "ที่สร้างความโกลาหล ให้กับโลก" ของนามิ
« ตอบกลับ #60 เมื่อ: ส. 24 มี.ค. 2012 เวลา 16:52:18 »
แนะนำให้เอาใบไม้แห้งมาแปะ คนละใบสองใบแล้วแต่ขนาดพื้นที่ครับ ช่วยลดโลกร้อน

ขอใบกระเพราฉีกครึ่งหน่อยเซ๊ะ!!  *้ั์drinktea*
ทุกสิ่งที่มนุษย์สามารถจินตนาการได้ คือความเป็นจริงที่มีแนวโน้มจะเกิดขึ้น (วิลลี่ แกรอน นักฟิสิกส์)

วิธีโพสรูป / ใส่รูปประจำตัว / ใส่รูปในลายเซ็นต์

เดามั่วมั่ง

• *
  • บุรุษ ที่เต็มไปด้วยปริศนา...?
Re: พลังใหม่ "ที่สร้างความโกลาหล ให้กับโลก" ของนามิ
« ตอบกลับ #61 เมื่อ: ส. 24 มี.ค. 2012 เวลา 17:04:27 »
ููู^
^
^
^
^
^

ไม่ไหวมั้งท่านพี่ ผิวเสียหมด อย่างน้อยมีแว่นก็ยังดี   ไม่อย่างงั้นคงต้องขอยืมเรือเล็กท่านWhite แจวออกจากเกาะแล้วค่ะ  *rip* *rip* *rip*
ว่าแต่มีสาวๆอยู่บนเรือกี่คนคะเนี่ย? จะได้คำนวนน้ำหนักถูก  *haha* *haha* *haha*

ปล.ถ้าคุณผู้ชายต้องถอดด้วยก็............... เอิ่ม............คุณพี่เดามั่วไหวมั้ยค่ะ?

เอิ่ม...  นี่คืออะไรอ่าครับ....  พอดีผมอินโนเซนต์ อ่ะ....
ศิษย์น้องช่วยขยายความหน่อย น้า.........
   *hoho*

Augustz

• เทพ / โหมดเซียน
  • *
« ตอบกลับ #62 เมื่อ: ส. 24 มี.ค. 2012 เวลา 17:29:54 »
คือ ถ้าจะไปเรือลำนี้ ไม่ต้องใส่อะไรเลยทุกคนคับ

แล้วก้ไม่ต้องห่วงเรื่องผิวเสีย  ทุกคนจะอยุ่ในร่มคับ  เลือกเอาละกันว่าใครจะอยุ่ก่ะใคร *hoho*

เดามั่วมั่ง

• *
  • บุรุษ ที่เต็มไปด้วยปริศนา...?
« ตอบกลับ #63 เมื่อ: ส. 24 มี.ค. 2012 เวลา 17:35:04 »
คือ ถ้าจะไปเรือลำนี้ ไม่ต้องใส่อะไรเลยทุกคนคับ

แล้วก้ไม่ต้องห่วงเรื่องผิวเสีย  ทุกคนจะอยุ่ในร่มคับ  เลือกเอาละกันว่าใครจะอยุ่ก่ะใคร *hoho*

ถ้าเช่นนั้นผมเกาะหางเสือเรือไปแระกัน...ครับ
ผู้ชายเพียบเลย...ให้เจ้าทะเลมางาบดีกว่า ^^ 

pujee

• *
  • ก่อนจะเกรียนก็เซียนมาก่อน
« ตอบกลับ #64 เมื่อ: ส. 24 มี.ค. 2012 เวลา 17:39:40 »

ถ้าเช่นนั้นผมเกาะหางเสือเรือไปแระกัน...ครับ
ผู้ชายเพียบเลย...ให้เจ้าทะเลมางาบดีกว่า ^^ 

ชอบ สปาปลา ละสิ ระวังนะ ปลาจะตอดหนอนชาเขียวซะ
เสื้อเชิ้ต โปโลชาย หลายแบรนด์ 100 - 150 บาท ครับ

Augustz

• *
« ตอบกลับ #65 เมื่อ: ส. 24 มี.ค. 2012 เวลา 17:43:53 »
ไปกันใหญ่ละ กระทู้นี้

อย่าให้รุ้นะ ว่าใครเปนแกนนำพาออกทะเล *rip*

เดามั่วมั่ง

• *
« ตอบกลับ #66 เมื่อ: ส. 24 มี.ค. 2012 เวลา 18:16:24 »

ชอบ สปาปลา ละสิ ระวังนะ ปลาจะตอดหนอนชาเขียวซะ

ผมกลัวปลาตอดอ่า....นึกแล้ว  *shock*
งั้น...ขอขึ้นเรือดีกว่า.... กับตัน เกาะต่อไปรับสาวๆขึ้นเรือด่วน.. ครับ

nu-dawan

• มนุษย์เงือก / จูนิน
  • *
« ตอบกลับ #67 เมื่อ: จ. 26 มี.ค. 2012 เวลา 11:36:04 »
ููู^
^
^
^
^
^

ไม่ไหวมั้งท่านพี่ ผิวเสียหมด อย่างน้อยมีแว่นก็ยังดี   ไม่อย่างงั้นคงต้องขอยืมเรือเล็กท่านWhite แจวออกจากเกาะแล้วค่ะ  *rip* *rip* *rip*
ว่าแต่มีสาวๆอยู่บนเรือกี่คนคะเนี่ย? จะได้คำนวนน้ำหนักถูก  *haha* *haha* *haha*

ปล.ถ้าคุณผู้ชายต้องถอดด้วยก็............... เอิ่ม............คุณพี่เดามั่วไหวมั้ยค่ะ?

เอิ่ม...  นี่คืออะไรอ่าครับ....  พอดีผมอินโนเซนต์ อ่ะ....
ศิษย์น้องช่วยขยายความหน่อย น้า.........
   *hoho*

แหมๆๆๆๆๆ ท่านศิษย์พี่อย่ามาแอบแถววนี้น่า.......เค้ารู้กันทั่วทุกท้องทะเลกันแล้ว ไม่ทันค่ะคุณพี่
*haha* *haha* *haha*

ไปกันใหญ่ละ กระทู้นี้

อย่าให้รุ้นะ ว่าใครเปนแกนนำพาออกทะเล *rip*

อัยย๊ะ! โชคดีจังที่ไม่ใช่ข้าพเจ้า แต่ได้ข่าววงในว่าAugustzเป็นกัปตันนะ *disappoint* *disappoint*

ปล.ลิง ถึงท่านศิษย์พี่และท่านอาจารย์ สปาปลาเปงไงบ้าง สนุกมั้ยค่ะ แชร์ๆกันหน่อย
*number1* *number1* *number1*
ไม่นิยมออกทะเล แต่ฮาเฮอยู่นอกฝั่ง ^___^

manskaclub

• โจรสลัดสาว / นินจาซึนะ
  • *
« ตอบกลับ #68 เมื่อ: จ. 26 มี.ค. 2012 เวลา 12:37:32 »
55

Augustz

• *
« ตอบกลับ #69 เมื่อ: จ. 26 มี.ค. 2012 เวลา 13:09:58 »
ปล.ลิง ถึงท่านศิษย์พี่และท่านอาจารย์ สปาปลาเปงไงบ้าง สนุกมั้ยค่ะ แชร์ๆกันหน่อย [/size]*number1* *number1* *number1*
ต้องถาม ศิษย์น้อง เดามั่ว คับ  เพราะเค้าโดดลงทะเลไปเกาะหางเสือ

ส่วนผมเปนกัปตัน เพราะงั้น ไม่มีเหตุผลที่ต้องลงจากเรือของตัวเอง ไปให้สุดขอบโลกเลย *haha* *haha*

เดามั่วมั่ง

• *
« ตอบกลับ #70 เมื่อ: จ. 26 มี.ค. 2012 เวลา 16:47:06 »
ปล.ลิง ถึงท่านศิษย์พี่และท่านอาจารย์ สปาปลาเปงไงบ้าง สนุกมั้ยค่ะ แชร์ๆกันหน่อย [/size]*number1* *number1* *number1*
ต้องถาม ศิษย์น้อง เดามั่ว คับ  เพราะเค้าโดดลงทะเลไปเกาะหางเสือ

ส่วนผมเปนกัปตัน เพราะงั้น ไม่มีเหตุผลที่ต้องลงจากเรือของตัวเอง ไปให้สุดขอบโลกเลย *haha* *haha*

มันรู้สึกแบบว่า  สะหวีวี่วี  มากเลยล่ะครับ.....  *great*

ศิษย์พี่Gust  ศิษย์น้อง Dawan  ไม่อยากมาสปาปลาบ้างหรอ....
  *haha*

Augustz

• *
« ตอบกลับ #71 เมื่อ: จ. 26 มี.ค. 2012 เวลา 17:01:33 »
ไม่เอาด้วยหรอกคับ  คงต้องขอผ่าน *bye*

agimogugada

• โจรสลัดสาว / นินจาซึนะ
  • *
  • ทำไมต้องเชื่อ ทำไมไม่เชื่อตัวเอง
« ตอบกลับ #72 เมื่อ: ส. 07 เม.ย. 2012 เวลา 11:40:00 »
ได้มาแล้วแหละขนาดตอนอยู่กับพวกปู่ๆตอนที่ยังไม่สนิท เจ๊แกยังขโมยแล้วคิดจะหนีเลย แล้วก่อนจากกันสนิทกันซะขนาดนี้เค้าก็คงให้มาแบบไม่ต้องลงแรงเลยแหละ *number1*
เพื่อนๆลองเข้าไปดูชื่อตัวเองเป็นภาษาเขมรดูซิ ผมว่าชื่อมันแปลกๆดีนะ http://www.sritown.com/forum/index.php?topic=1912.msg26160#new