Manga Zone > One Piece TH วันพีช แปลไทย

พลังใหม่ "ที่สร้างความโกลาหล ให้กับโลก" ของนามิ

หน้า: << < (2/15) > >>

Augustz:

^
^
^

ไอ่มิ้ลกี้ โร้ด คงใช้ไม่ยากมากเท่าไหร่มั้งคับ

แล้วก้ที่นามิโต  ไม่ได้มีแต่เรื่องการต่อสู้นะคับ  อย่างอื่นก้โตขึ้นเยอะเลย  *hoho*

nu-dawan:

^
^
^
^

ใช้ไม่ยากแต่ในทะเลสีฟ้าจะมีซักกี่คนที่ใช้ได้? 

ท่านกำลังคิดอะไรเรารู้ทันนะ  เจ๊แกโตจริงอะไรจริงแซงหน้าเจ็แอนค็อกเชียว*haha* *haha* *haha*

Augustz:

^
^
^

ก้คนในทะเลสีฟ้า มันได้ขึ้นมาบนเกาะแห่งท้องฟ้าซักกี่คนกันล่ะคับ

ถ้ามันขึ้นไปกันง่ายๆ เค้าก้ใช้กันได้หมดล่ะมั้งคับ

แต่ว่านะคับ  ไม่มีใครโตเกินหน้าเกินตา ชิราโฮชิ ของผมไปได้หรอกคับ

ลองคิดดูซี่ ชิราโฮชิ ตอนนี้16  ถ้าลองมันเท่าๆนามิดิ ซัก21อ่ะ 

โอ้วววว !!!   *nude*

nu-dawan:

*haha* *haha* *haha* เหมือนเราจะปิดศึกกันทั้งทู้นู้นทู้นี่เลย

ท่าน Augustz เช็ดน้ำลายด่วยเลยค่ะ

แต่ถ้าโฮชิโตกว่านี้ก็ไม่ไหวนะคะ  *shock* *shock* *shock* 
หรือเป็นเพราะเราไม่ใช่ผู้ชายเลยบอกว่าโตกว่านี้ไม่ดีหว่า.........?

Augustz:

*haha* *haha* *haha*

อิจฉาชิราโฮชิล่ะสิท่า  ใหญ่ไม่เท่าเค้าก้ต้องทำใจน่ะนะ  *hoho*

หน้า: << < (2/15) > >>

Go to full version