Manga Zone > One Piece TH วันพีช แปลไทย

พลังใหม่ "ที่สร้างความโกลาหล ให้กับโลก" ของนามิ

หน้า: << < (13/15) > >>

OffeSpiN:

--- อ้างจาก: pujee ที่ ส. 24 มี.ค. 2012 เวลา 16:40:06 ---แนะนำให้เอาใบไม้แห้งมาแปะ คนละใบสองใบแล้วแต่ขนาดพื้นที่ครับ ช่วยลดโลกร้อน

--- End quote ---

ขอใบกระเพราฉีกครึ่งหน่อยเซ๊ะ!!  *้ั์drinktea*

เดามั่วมั่ง:

--- อ้างจาก: nu-dawan ที่ ส. 24 มี.ค. 2012 เวลา 16:36:48 ---ููู^
^
^
^
^
^

ไม่ไหวมั้งท่านพี่ ผิวเสียหมด อย่างน้อยมีแว่นก็ยังดี   ไม่อย่างงั้นคงต้องขอยืมเรือเล็กท่านWhite แจวออกจากเกาะแล้วค่ะ  *rip* *rip* *rip*
ว่าแต่มีสาวๆอยู่บนเรือกี่คนคะเนี่ย? จะได้คำนวนน้ำหนักถูก  *haha* *haha* *haha*

ปล.ถ้าคุณผู้ชายต้องถอดด้วยก็............... เอิ่ม............คุณพี่เดามั่วไหวมั้ยค่ะ?

เอิ่ม...  นี่คืออะไรอ่าครับ....  พอดีผมอินโนเซนต์ อ่ะ....
ศิษย์น้องช่วยขยายความหน่อย น้า.........   *hoho*

Augustz:

คือ ถ้าจะไปเรือลำนี้ ไม่ต้องใส่อะไรเลยทุกคนคับ

แล้วก้ไม่ต้องห่วงเรื่องผิวเสีย  ทุกคนจะอยุ่ในร่มคับ  เลือกเอาละกันว่าใครจะอยุ่ก่ะใคร *hoho*

เดามั่วมั่ง:

--- อ้างจาก: Augustz ที่ ส. 24 มี.ค. 2012 เวลา 17:29:54 ---คือ ถ้าจะไปเรือลำนี้ ไม่ต้องใส่อะไรเลยทุกคนคับ

แล้วก้ไม่ต้องห่วงเรื่องผิวเสีย  ทุกคนจะอยุ่ในร่มคับ  เลือกเอาละกันว่าใครจะอยุ่ก่ะใคร *hoho*

ถ้าเช่นนั้นผมเกาะหางเสือเรือไปแระกัน...ครับ
ผู้ชายเพียบเลย...ให้เจ้าทะเลมางาบดีกว่า ^^ 

pujee:

--- อ้างจาก: เดามั่วมั่ง ที่ ส. 24 มี.ค. 2012 เวลา 17:35:04 ---
--- อ้างจาก: Augustz ที่ ส. 24 มี.ค. 2012 เวลา 17:29:54 ---คือ ถ้าจะไปเรือลำนี้ ไม่ต้องใส่อะไรเลยทุกคนคับ

ถ้าเช่นนั้นผมเกาะหางเสือเรือไปแระกัน...ครับ
ผู้ชายเพียบเลย...ให้เจ้าทะเลมางาบดีกว่า ^^ 

ชอบ สปาปลา ละสิ ระวังนะ ปลาจะตอดหนอนชาเขียวซะ

หน้า: << < (13/15) > >>

Go to full version