Manga Zone > One Piece TH วันพีช แปลไทย

พลังใหม่ "ที่สร้างความโกลาหล ให้กับโลก" ของนามิ

หน้า: << < (4/15) > >>

Augustz:

อ่อ เรื่องมันเปนอย่างงี้นี่เอง

แต่ยังไงๆ ผมว่า ชิราโฮชิ ก้ยังใหญ่กว่านามิอยุ่ดี  เรื่องนี้เรื่องเดียวที่ผมขอเถียง ขาดใจ  *haha*

nu-dawan:

ถ้าเรื่อง หนูโฮชิ ขอยกธงขาวแล้วค่ะ *้ัิshy* *้ัิshy*
แต่เจ๊นามิถึงจะเล็กกว่าแต่อัตราการเติบโตสูงกว่านะเออ ท่านAugustz ไม่สนเหรอ คนอาราย 2 ปีได้ขนาดนี้   *hoho*

Augustz:

นั่นสินะ แต่โรบิ้นเองก้เปลี่ยนไปเหมือนกันนะ เออ  *hoho*

แต่ แฮนค๊อก ของผมนี่สิ  เหมือนจะไม่มีอะไรเปลี่ยนไปเลย  หรือคนนี้เค้าถึงจุดสุดยอดไปแล้ว  *haha*

eSh4dows:

แล้วสรุปหัวข้อคือ ใคร...โตกว่ากัน

รึว่านามิสร้างความโกลาหลให้กับโลก - - *shock*

Augustz:

หัวข้อหลักคือ พลังของนามิคับ

หัวข้อออกทะเล คือใครโตกว่ากันคับ  *haha* *haha*

หน้า: << < (4/15) > >>

Go to full version