Manga Zone > One Piece TH วันพีช แปลไทย

7 สิ่งมหัศจรรย์ในโลกวันพีช นอกจากผลปีศาจกับแมลงโทรสาร แล้วมีอะไรอีกคับ?

หน้า: << < (4/9) > >>

Augustz:

อย่ามาทำให้คำคมผมแป้กเส่ะ  ปัดธ่อ

เดามั่วมั่ง:

--- อ้างจาก: Augustz ที่ ส. 17 มี.ค. 2012 เวลา 04:13:42 ---อย่ามาทำให้คำคมผมแป้กเส่ะ  ปัดธ่อ

--- End quote ---

ศิษย์น้องผิดไปแล้ว ขอโทษครับท่านพี่    *้ัิalone*

Augustz:

รุ้สึกว่า หัวข้อนี้จะมีสาระแค่5กระทู้นะ  ที่เหลือลากกันลงทะเลหมดเลย

แล้วที่สำคัญเลย คนที่พากันออกทะเล กับคุยกันในกระทู้นี้ หลักๆมีแค่เรา2คนเองนะ คุณเดา 
ป๋าวินเค้ามาเหมือนลม แค่พัดให้ไปต่อได้เรื่อยๆแค่นั้น   เราควรจะกลับเข้าฝั่งได้รึยัง

เดามั่วมั่ง:

--- อ้างจาก: Augustz ที่ ส. 17 มี.ค. 2012 เวลา 04:29:03 ---รุ้สึกว่า หัวข้อนี้จะมีสาระแค่5กระทู้นะ  ที่เหลือลากกันลงทะเลหมดเลย

แล้วที่สำคัญเลย คนที่พากันออกทะเล กับคุยกันในกระทู้นี้ หลักๆมีแค่เรา2คนเองนะ คุณเดา 
ป๋าวินเค้ามาเหมือนลม แค่พัดให้ไปต่อได้เรื่อยๆแค่นั้น   เราควรจะกลับเข้าฝั่งได้รึยัง

--- End quote ---

นั่นสิครับ... เด๋วผมทำงานก่อนนะครับ....อู้ยาวเลย

[email protected]:

.....

หน้า: << < (4/9) > >>

Go to full version