Manga Zone > One Piece TH วันพีช แปลไทย

ท่าต่ำกว่า 45 องศา จะช่วยอะไรได้....นะ

หน้า: << < (2/2)

Augustz:

--- อ้างจาก: ลูฟฟี่จัง ที่ อ. 20 มี.ค. 2012 เวลา 05:08:17 ---ถอดวิญญาณได้ไงละ ตอนที่หนีออกจากการถูกจับที่เกาะเงือก

--- End quote ---
เค้าหมายถึง ท่าที่เอนตัวได้ได้ต่ำกว่า 45องศา มันทำอะไรได้มั่ง  ไม่ได้เกี่ยวกับผลปีศาจนิคับ

แต่ที่ผมคิดไว้ว่า ท่านี้ ทำอะไรไม่ได้เลย

Vin D Sel:

--- อ้างจาก: pujee ที่ ส. 17 มี.ค. 2012 เวลา 09:38:51 ---มันคือท่านี้ไงครับ

คงจะเอาไว้โชว์บนเรือให้คนอื่นดู

--- End quote ---
หมายถึงท่านี้แหละครับ

ส่วนท่าเขย่าเป้าเร้าอารมณ์บรู๊คฝึกสำเร็จแล้ว

เอ๊ะ แต่มันเป็นโครงกระดูกนี่ แท่งเอ็นมันคงเน่าสลายไปหมดแล้วสิเนี่ย

agimogugada:

เป็นมุขแหละผมว่า

หน้า: << < (2/2)

Go to full version