Manga Zone > One Piece TH วันพีช แปลไทย

ผลปีศาจ ผลไม้ปีศาจ Devil Fruit

หน้า: << < (9/12) > >>

windyzero:

เกินกว่าจะเข้าไปนั่งในนั้นได้แล้วล่ะ 5555+

tor9771:

--- อ้างจาก: minamino27 ที่ จ. 19 ธ.ค. 2011 เวลา 15:17:04 ---ผลโกโรโกโร หรือ ผลสายฟ้า

ผู้ที่กิน : เอเนลู

ทำมั้ยไม่แปรสภาพร่างกายให้เป็นสสารเวลาถูกโจมตีล่ะ แปลกจัง

ตอบ สั่นๆง่ายๆ เพราะคนที่โจมตี คือ ลูฟี่ ที่เป็นยาง

--- End quote ---

ผมชอบผลนี้ อ่ะ แจ่ม *hoho*

patooza12:

มีผลน้ำด้วยหรอครับไม่เห็นรู้เลย *number1*

Nabonginw:

*attack* *attack* *attack* *attack* *attack*ม่ายรู้จาพิมพ์ไรดี *hoho* *hoho* *hoho* *dontknow* *dontknow*

NaTTaJaK:

ผทว่าสาพาราผลบอมๆโหดนะครับเพียงแค่คนไช้ประยุคไม่เป็นด็เท่านั้นครับ

หน้า: << < (9/12) > >>

Go to full version