หน้าแรก Sritown.com

ผู้เขียน หัวข้อ: ตอบให้กระจ่าง โทบิ ไม่ใช่ทั้ง โอบิโตะ และ ซิซุย  (อ่าน 75038 ครั้ง)

Daisuke

• พลทหาร / นักเรียนนินจา
  • *
Re: ตอบให้กระจ่าง โทบิ ไม่ใช่ทั้ง โอบิโตะ และ ซิซุย
« ตอบกลับ #90 เมื่อ: ศ. 23 มี.ค. 2012 เวลา 21:56:50 »
อ่อ เป็นเช่นนั้นเอง อีกกี่ปีมันถึงจะเฉลยเนี่ย รอมานานมาก *glad*

Augustz

• เทพ / โหมดเซียน
  • *
Re: ตอบให้กระจ่าง โทบิ ไม่ใช่ทั้ง โอบิโตะ และ ซิซุย
« ตอบกลับ #91 เมื่อ: ศ. 23 มี.ค. 2012 เวลา 22:12:10 »
ผมว่า ไม่น่าจะเกิน สิ้นปีนะ  ฟันธง โช๊ะ!!! *attack*

*haha* *haha* *haha*

sattkon

• พลโท / โจนิน
  • *
  • UchiHa sattkon
« ตอบกลับ #92 เมื่อ: ส. 24 มี.ค. 2012 เวลา 00:41:56 »
ผมว่าทู้นี้เริ่มพายเรือกันแล้ว  *disappoint*ระวังจะเป็นเหมือนลายเซ็นผมนะครับ  *haha*

*้ั์shock2* โดนไก่ อาจารย์ จิก ..... *glad*

Augustz

• *
« ตอบกลับ #93 เมื่อ: ส. 24 มี.ค. 2012 เวลา 10:00:48 »
ผมว่าทู้นี้เริ่มพายเรือกันแล้ว  *disappoint*ระวังจะเป็นเหมือนลายเซ็นผมนะครับ  *haha*
ก้ดูลายเซ็นผมสิคับ *haha* *haha* *haha*

momothedog

• มนุษย์เงือก / จูนิน
  • *
« ตอบกลับ #94 เมื่อ: ส. 24 มี.ค. 2012 เวลา 10:37:19 »
ขึ้นยานอวกาศ ไปนอกโลกซะ ...

นิชหนิง วงอีหยังกะบ่อรู้

• โจรสลัดสาว / นินจาซึนะ
  • *
« ตอบกลับ #95 เมื่อ: ส. 24 มี.ค. 2012 เวลา 15:05:26 »
นารุโตะ เล่มที่ 57 ออกแล้วนะครับ ช่วยชื้อกันมากๆหน่อยนะครับ

ขอบคุณ  *love* *love* *love* *love* *love*

koratdevil3

• *
« ตอบกลับ #96 เมื่อ: อา. 25 มี.ค. 2012 เวลา 09:34:02 »
นารุโตะ เล่มที่ 57 ออกแล้วนะครับ ช่วยชื้อกันมากๆหน่อยนะครับ

ขอบคุณ  *love* *love* *love* *love* *love*

ผมหาซื้อไม่ได้ง่ะ  อยากได้มาซะสมเยอะ!!  จะซื้อผ่านเน็ตนี้  ซื้อที่ไหนได้มั้ง *shock*

นิชหนิง วงอีหยังกะบ่อรู้

• โจรสลัดสาว / นินจาซึนะ
  • *
« ตอบกลับ #97 เมื่อ: อา. 25 มี.ค. 2012 เวลา 11:34:33 »
 *shock* *shock*

ไม่รู้เหมีอนกันครับ หาตามร้านหนังสือสิพวกขายส่ง ผมยังชื้อ เก็บไว้เยอะเลย ถูกกว่าราคาปกติด้วย

*love* *love* *love* *love*

Augustz

• *
« ตอบกลับ #98 เมื่อ: อา. 25 มี.ค. 2012 เวลา 11:59:48 »
ผมซื้อที่ร้านหนังสือชั้น3 ที่เดอะมอล์ งามวงวานง่ะ  มีเยอะเลย หลายเรื่อง มีทุกเรื่องทุกเล่มเลยคับ *number1*

banksoi5

• *
« ตอบกลับ #99 เมื่อ: อา. 25 มี.ค. 2012 เวลา 15:59:11 »
มาดูเจ้าตัวเขาตอบครับว่าเขาเป็นใคร *shock*

พี่แกเกิดมาเพื่อภารกิจจริงๆ
เขาคือ อุจิวะ ... !!!! *haha* *haha*

sattkon

• *
« ตอบกลับ #100 เมื่อ: จ. 26 มี.ค. 2012 เวลา 10:05:30 »
เป็นไปได้นะครับ ว่า โทบิคือ อุจิวะ ...คุง

ชื่อ ... น่าจะมีที่มาที่ไปนะครับ เพราะลูกชู้ ของเซียนเต๋า เมียหลวงเซียนเต๋าคับแค้นใจ เลยตั้งชื่อว่า ... เพราะมันคือ ... ส่วนเกินของเซียนเต๋าไงครับ เหมือนว่าไม่น่าเกิดมาเลยไรเงี้ย *haha*

หลังๆมา มันอายเลยเปลี่ยนชื่อ เป็นโทบิ x2  *haha* *haha*

สุดท้ายเลยสร้างแผนจันทราขึ้นมา เกิดจากปมด้อยตอนเด็กไม่ได้เล่นกะ 10 หาง x3 *haha* *haha* *haha*

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: จ. 26 มี.ค. 2012 เวลา 10:11:26 โดย sattkon »

*้ั์shock2* โดนไก่ อาจารย์ จิก ..... *glad*

banksoi5

• *
« ตอบกลับ #101 เมื่อ: จ. 26 มี.ค. 2012 เวลา 21:46:24 »
เป็นไปได้นะครับ ว่า โทบิคือ อุจิวะ ...คุง

ชื่อ ... น่าจะมีที่มาที่ไปนะครับ เพราะลูกชู้ ของเซียนเต๋า เมียหลวงเซียนเต๋าคับแค้นใจ เลยตั้งชื่อว่า ... เพราะมันคือ ... ส่วนเกินของเซียนเต๋าไงครับ เหมือนว่าไม่น่าเกิดมาเลยไรเงี้ย *haha*

หลังๆมา มันอายเลยเปลี่ยนชื่อ เป็นโทบิ x2  *haha* *haha*

สุดท้ายเลยสร้างแผนจันทราขึ้นมา เกิดจากปมด้อยตอนเด็กไม่ได้เล่นกะ 10 หาง x3 *haha* *haha* *haha*

นายนี่ก็ร้ายไม่เบาแฮะ รุ้ที่มาด้วยอ่ะ ฮ่าๆๆๆ
โทบิเป็นลูกของ อุจิวะ รูปิ๊ กับ ฮิราชิมิ เซ้นจุ จึงทำให้มีพลังของเซ็นจุและอุจิวะ อยุ่ด้วยกัน ฮ่าๆๆ *haha*

sattkon

• *
« ตอบกลับ #102 เมื่อ: พ. 09 พ.ค. 2012 เวลา 17:05:29 »
ดันมู้นี้ สำหรับเด็กมาใหม่  *great*