Manga Zone > Naruto TH นารุโตะ นินจาคาถาโอ้โฮเฮะ แปลไทย

ตอบให้กระจ่าง โทบิ ไม่ใช่ทั้ง โอบิโตะ และ ซิซุย

หน้า: << < (7/21) > >>

banksoi5:

อุจิวะ ... *haha*

junior_rokierose@hotmail.:

โทบิคือ อาซูจิโกะ คารูอึ เป็นตระกูลที่เป็นญาติห่างๆของตระกูลอุจิว่ะคับ *hoho*

sattkon:

--- อ้างจาก: junior_rokierose@hotmail. ที่ ส. 17 มี.ค. 2012 เวลา 22:38:58 ---โทบิคือ อาซูจิโกะ คารูอึ เป็นตระกูลที่เป็นญาติห่างๆของตระกูลอุจิว่ะคับ *hoho*

--- End quote ---

คารูอึ  *้ั์shock2* คารูอึเลยเหรอครับ เหม็นแย่เลย *hoho*ล้อเล่นนะครับ *haha*

banksoi5:

ตอบให้กระจ่างกว่า
Tobi = Uchiha Asuji
อุจิวะ อซึจิ ผมามาอ่านให้ฮา
เป็น
อุจิวะ ... เฉยๆ
 *dontknow*

kyo:

ขออนุญาติออกความเห็นหน่อยนะครับ ความเห็นส่วนตัวอย่าว่ากันนะ ผมคิดว่าโทบิคือ โอบิโตะ ตอนแรกผมก็คิดเหมือนคนอื่นๆ คือน้องมาดาระ อุจิวะคางามิ ร่างโคลนมาดาระ และอีกหลายๆคนแบบที่ทุกคนคิด ด้วยเหตุผลหลายหลายประการที่เพื่อนๆวิเคราะห์ แต่พอมาเจอตอนนี้ที่นารุโตะ สู้กับ โทบิอยู่แล้วคาคาชิกับไกโผล่มาช่วยผมเลยตัดเหตุผลทุกอย่างออกไปหมด พุ่งเป้าไปที่โอบิโตะคนเดียวเลย เพราะคิดว่าที่อาจารย์ให้คาคาชิกับไกมาช่วยนารุโตะในฉากนี้เหตุผลเดียวก็คือ โทบิคือโอบิโตะ เพราะสมมุติโทบิถอดหน้ากากออกมาแล้วเป็นโอบิโตะแต่ไกกับคาคาชิไม่ได้อยู่ที่นี่ มีแค่นารุโตะคนเดียว อาจารย์คงจะเดินเรื่องต่อได้แต่เม่งๆอยู่เพราะนารุโตะไม่รู้จักโอบิโตะ จะให้ถามว่าทำไม่ถึงก่อสงครามแบบนี้มันก็ยังไงๆอยู่เพราะคนไม่รู้จักกันจะถามทำไม แต่ไกกับคาคาชิมาอยู่ในตอนนี้ด้วยเพื่อที่จะได้ถาม โอบิโตะหรือเพื่อนของตัวเองว่า why ทำไม you ทำแบบนี้มันถึงจะสมเหตุสมผลมากกว่านะครับแล้วโอบิโตะก็เล่าทุกอย่างให้เพื่อนตัวเองฟังว่าเพราะอะไร ทุกอย่างก็ได้รับการเปิดเผยเฉลยจากโอบิโตะ แต่ถ้าไกกับคาคาชิไม่อยู่ที่นี่ โอบิโตะจะอธิบายเหตุผมให้ไอโตะฟังไปทำไม จิงไหมครับผมเลยคิดว่าโทบิคือโอบิโตะโดยตัดเหตุผลที่เพื่อนๆวิเคราะห์กันมาออกไปหมด ความเห็นส่วนตัวนะครับย้ำไว้ก่อน kof xiii _/\_

หน้า: << < (7/21) > >>

Go to full version