หน้าแรก Sritown.com

ผู้เขียน หัวข้อ: อาทิตย์นี้งดหรอครับ รอจนเหงือกแห้งล่ะ ฮ่าๆๆ เกี่ยวกันใหมนิ ^^  (อ่าน 10857 ครั้ง)

sWeeT_sHilLy

• พลทหาร / นักเรียนนินจา
  • *

uddy

• มนุษย์เงือก / จูนิน
  • *
  • ชื่อที่บ่งบอกถึงพลัง
555  เหมือนกัน เปิดรอตะล๊อดๆๆ *haha*
GOUKA MAKKYAKU

Lyricliee02

• *
    • ฟอกฟันขาว
นานมากครับ

Rapist

• *
และแล้วมันก็มา  แต่ยังไม่แปล  *great*

sattkon

• พลโท / โจนิน
  • *
  • UchiHa sattkon
รอจนแต่งเองละครับ  *haha*  *disappoint*

*้ั์shock2* โดนไก่ อาจารย์ จิก ..... *glad*

Augustz

• เทพ / โหมดเซียน
  • *
ระวังจะแต่งเปนฉบับต่างด้าวเอานะคับ  ^^

Jay_Jay

• CP9 / นินจาแพทย์
  • *
สปอยมาแล้วววว

Augustz

• *
รบกวนขอลิ้งหน่อยฮะ  ผมเข้าไม่ได้  *glad*

อยากจะรุ้ว่ามันย้อนจบรึยัง  - -

Jay_Jay

• *
รบกวนขอลิ้งหน่อยฮะ  ผมเข้าไม่ได้  *glad*

อยากจะรุ้ว่ามันย้อนจบรึยัง  - -

ผมดูของเวปนี้มาครับ

http://www.soccersuck.com/soccer/viewtopic.php?t=596973

Augustz

• *
ขอบคุณคร๊าฟฟฟ  ว่าแต่  เริ่มเบื่อหน้าคาบูโตะแล้วสิ  - -

sattkon

• พลโท / โจนิน
  • *
  • UchiHa sattkon
ระวังจะแต่งเปนฉบับต่างด้าวเอานะคับ  ^^
ผมแยกแยะออกนะครับ ไม่เหมือนใครบางคน  *haha*

ปล. quote comment หน่อยก็ได้นะครับ เผื่อจะได้รู้ว่าตอบใคร *disappoint*

*้ั์shock2* โดนไก่ อาจารย์ จิก ..... *glad*

Augustz

• *
ผมอ้างไม่ได้อ่ะคับ  กดอ้างถึงแล้วมันไม่ขึ้น

ขออภัยในความไม่สะดวกฮะ  *glad* *glad*

Jay_Jay

• *
โอโรจิมารุมาจากไหนเนี่ย  *haha*

Augustz

• *
คาบูโตะร้องไห้เว้ยเห้ย  *great*

มาฟันอิจจี้ตูขาดครึ่ง ชาตินี้ตูจะได้ดูอิซานามิมั้ยฟะ  - -

fien12345

• ลูกเรือโจรสลัด / เกะนิน
  • *
คาบูโตะร้องไห้เว้ยเห้ย  *great*

มาฟันอิจจี้ตูขาดครึ่ง ชาตินี้ตูจะได้ดูอิซานามิมั้ยฟะ  - -

นั่นดิกำลังจะได้ใช้เลยอยู่ๆมันมาฉวัะผ่าครึ่งเลย *great*