Manga Zone > Naruto TH นารุโตะ นินจาคาถาโอ้โฮเฮะ แปลไทย

5คาเงะ ชิปหายแล้ว มาดาระแยกเงาพันร่าง

หน้า: << < (4/7) > >>

paytong01:

ตอนร่างแยกโผล่มันก็โผล่มาจากพื้นนะ แยกเงาพันร่างมันโผล่จากพื้นหรอ

Augustz:

--- อ้างจาก: paytong01 ที่ พฤ. 15 มี.ค. 2012 เวลา 10:29:23 ---ตอนร่างแยกโผล่มันก็โผล่มาจากพื้นนะ แยกเงาพันร่างมันโผล่จากพื้นหรอ

--- End quote ---
รุ้และคับว่าไม่ใช่แยกเงา แต่ทำไมประสานอินเหมือนแยกเงา

ตอนนี้สงสัยแค่ตรงนี้คับ  *disappoint*

GHOST:

ผมว่ามีคาถาเดียวที่จะจัดการมาดาระได้ คือ คาถาฮาเร็ม ของ นารุโตะ และโคโนฮามารุ  *haha* *haha*

NaTTaJaK:

คิดว่าไงๆห้าคาเงะก็ไม่น่าไหวนะครับ ระดับ มันต่างกันเกินไปอะครับ
แค่ดูจากคาถาก็รู้แล้วครับคาถาของ5คาเงะไช้ไม่ได้เลยครับมีแต่ต้องเข้าไปซัดจังๆอะครับ
แล้วมาดาระมานจะเปิดโอกาสไห้หรอครับแค่จะไล่จับมันไห้ได้ยังลำบากเลยครับ
เร็ว+เทพ  จาก คหสต.ของผมเปอร์เซนต์ที่5คาเงะจะชนะนั้นน้อยมากครับแทบจะไม่ถึง50%ด้วยซ้ำครับ

prince_fenris:

--- อ้างจาก: Augustz ที่ พ. 14 มี.ค. 2012 เวลา 23:22:43 ---
--- อ้างจาก: shisawa ที่ พ. 14 มี.ค. 2012 เวลา 23:14:22 ---ไม่ใช่แยกเงาพันร่างแน่นอนล้าน%  เพราะอะไรหน่ะเหรอ   ก็เพราะเท่าที่เห็น มันมีแค่ 25 ร่างเองหนิ  อิอิ    ล้อเล่นครับ ขำๆนะ คลายเครียด *haha*

เด่ะใช้เทวีสุริยาเผาซะหรอก   หึหึ

เจอท่าไม่้ตายคาคาชิแทนดีกว่ามั้ย *haha* *haha* *haha* *haha*

หน้า: << < (4/7) > >>

Go to full version